Tam độc!

Haha, em ôm mỡ của sản phẩm nhà HAG thui ạ :woman_facepalming::rofl:. Chị cũng thức khuya quá ạ

4 Likes

Chị cứ thử xem sao c iu, kiu ngta ship hỏa tốc trên shopee á, em ngậm các loại thuốc tây ko ăn thua, cuối cùng thử cái này!

https://shopee.vn/Quả-kha-tử-khô-100g-Giảm-ho-viêm-họng-khàn-tiếng-i.211303847.5618049491?sp_atk=43bfec7f-5106-417c-a927-2bed71d6c997

4 Likes

Ngày nghỉ, ngủ trưa nhiều quá, giờ thức. Hậu co vit mệt thế hả. Mọi người cứ nói nhẹ. Chứ tùy cơ địa

4 Likes

Dạ thực ra ho ko nhiều đâu ạ, thỉnh thoảng ho lại đôi hôm, em cũng là ng ít ngủ nên giấc ngủ hiện nay vẫn đủ, còn mấy triệu chứng khác kiểu hay mệt và hụt hơi thì nó hơi ảnh hưởng đến em một tẹo => trên tất cả là ngày ngày Tím vẫn ăn đủ bữa, ngủ đủ giờ, thêm tí men đầy đủ ạ

6 Likes

E giờ hậu vni idix cũng khó ngủ có thuốc trị k c :rofl:

4 Likes

Có, tắt app, lên núi ở hẳn anh ạ. Giữa năm lại về

4 Likes

Bài thuốc này hay đấy.sang tuần bắt đầu áp dụng :rofl:

3 Likes

VNI chắc ko sâu lắm đâu. Mình nghĩ ko dưới 1440

4 Likes

C ho hum trc xong mua thuốc, hết loại siro mn hay dùng - đổi sang dùng siro trẻ em, cao khô lá thường xuân, uống đỡ ngay và luôn em ạ. Chắc kiểu c ít khi dùng thuốc nên có tí thuốc vào đáp ứng liền.

5 Likes

Ho khó chịu quá c3 dùng chai này xịt họng thử, sẽ dễ chịu hơn đấy.

6 Likes

E cũng hậu vni ah mà ngủ muộn thế :smiley:

5 Likes

Nghĩ chỉ thêm lo anh ạ, tinh thần thoải mái để có quyết định chuẩn nhất nào

5 Likes

Em bị hậu vni giống a đấy :sweat:

5 Likes

Bài thuốc c3 kìa tắt app lên núi ở :rofl:

5 Likes

C cảm ơn @LynMiee và cả nhà, nay c ko ho nữa rùi đó. C còn vô tình thành KH quảng cáo miễn phí cho thuốc ho chiết xuất Ivy leaf :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Ơn giời C3 đây rồi :heart_eyes:

5 Likes

C3 giờ uống loại nho ngâm lên men là hiệu quả thôi e :joy:

5 Likes

Kb có loại thuốc nào uống để quên đoạn chứng cháo ko, chứ vni làm lúc tỉnh lúc mê thế này oảiiii

4 Likes

Fan MU năm mấy rồi a?

3 Likes

Chính ra C3 chưa định lên tiếng đâu. Nhưng thấy mọi người đếm nhợn. Bực mình sợ đàn em săm soi HAG nên lên tiếng cho dạt ra. Của chị đấy. :grin:

3 Likes