Tạm đóng - 👉 ANV - Cơ hội nào cho cổ phiếu thủy sản trong 6 tháng cuối năm 2023- Hẹn tháng 10 quay lại

, , , , ,

Tưởng ú ớ ứ bộp bộp bộp phẹt phẹt phẹt :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

bác làm em liên tưởng đến âm thanh khác rồi đó kkk

2 Likes

ANV 37.25 ú ớ thôi e
Chủ lực của a là VPG e nhé

3 Likes

Âm thanh nghe hay đáo để e nhỉ. Hihi

1 Likes

vâng, rất gợi =)))

1 Likes

Ú ớ đc là lên đỉnh, hơi bị phê đấy nhé! Múc gấp!

1 Likes

Còn tiền thì làm tí cờ bạc NVL đi e. Uptrend thì rác còn phi huống chi Nô

2 Likes

Múc xúc để luyện cơ bắp lên đỉnh phê cùng e doanh 1 phen đó :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

E biết nó sẽ tăng ngay sau hôm bọn dig pdr nó vút rồi nhưng ko có mg nên e ko thích lắm. @Linhht có nhớ hôm ce ib nói về bđs nó tăng mạnh c nói có thể vào nvl ko?

2 Likes

Cần gì mg e. Những thương vụ như này oánh to 1 phát xong kiếm 15 20% té luôn. Game này khả thi :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Vâng, đc 7-8% sau 2 phiên rồi anh nhỉ?! Chúc anh lồi mồm nhé! Vpg ok đó!

3 Likes

Cây vol 95 tr cp tức 1.600 tỷ vào chắc ko p để chơi chơi e nhỉ? :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

em nhớ, nhưng em loại luôn vì h an toàn quen rồi ko có hứng vào mấy con cờ bạc nữa, thỉnh thoảng test vận may với mấy con hàng nóng anh Tuyết phím thôi

2 Likes

Bắt nó an toàn hơn là bắt đáy mấy con penny tăng nóng.

3 Likes

Ấy e. Hàng cờ bạc kiểu NVL chơi đc đấy. Hàng ko lái thì như gái ko ck (ko có hơi zai), nhạt nhéo buồn bã lắm

2 Likes

em sợ cái cạm bẫy tưởng như an toàn đó chị, vì mình sẽ cố tìm lý do để giữ, còn hàng nóng mình có sự đề phòng rồi, ko ổn bỏ luôn ko tiếc :smiley:

2 Likes

Tại thỉnh thoảng thấy mấy ce cũng theo thầy đi bắt hàng nóng :laughing:

2 Likes

Đúng rồi, cổ nào ko có lái ko lên được.

3 Likes

vâng anh, như thế em sẽ phải dành 1 phần time và đầu óc để nghiên cứu cách đánh của nó, mà h em chưa đủ trình phân thân thế, bao giờ em master được lũ hàng cơ bản em sẽ thử sức với nó :smiley: chắc chắn thế

4 Likes

Cổ phiếu tốt là cp tăng giá. Khi nó tăng giá là thấy tốt hết e nhỉ?

3 Likes