Tạm đóng - 👉 ANV - Cơ hội nào cho cổ phiếu thủy sản trong 6 tháng cuối năm 2023- Hẹn tháng 10 quay lại

, , , , ,

Tin của thầy mong chờ đây

3 Likes

Chỉnh là cơ hội gia tăng cp cho quí 4.23

3 Likes

Trong uptrend cp nào có nền từ 4 đến 6 tháng thì xác suất tăng tối thiểu 100% là 80% trở lên. TT 1200 rồi nhiều con sẽ lộn cổ.

3 Likes

vâng anh, đó là lý do đoạn này em ưu tiên nhặt cổ cơ bản, vì em nghĩ khi tt giảm shock cái duy nhất có thể giúp cổ phiếu neo lại chính là FA của nó. Anh thấy có gì chưa thấu đáo anh cứ phản biện lại cho em với nhé

3 Likes

Thị trường giảm thì tất cả lộn cổ hết kể cả cổ cơ bản e nhé. Tuyệt đối ko đc yêu cp, chỉ tin bảng điện thôi. Khi e nắm cổ cơ bản mà giá giảm e sẽ rất khó ra qđ bán vì mình đang cầm cổ cơ bản, cổ tốt cơ mà. Thực tế là cổ cơ bản vào đowtrent vẫn chia đôi bt e nhé

2 Likes

Anh nói chuẩn ạ nếu là trong tt downtrend. Nhưng h chắc ko phải lại downtrend nữa chứ ạ?

2 Likes

Chết anh! Lại khớp thêm 37.2

5 Likes

Thôi anh qua nhà anh Tâm tìm nơi yên tĩnh đây.

4 Likes

E kê 37 :smile:

1 Likes

Anh mua ngay đáy hội tụ. Nó thủng đáy là phân kỳ cục đó.

3 Likes

Biết đâu nó có thể nhúng xuống rồi kéo lên :laughing:

1 Likes

Thuyết dương mưu!

em cũng mới khớp 37.2

3 Likes

Điểm danh 37.2 cái

4 Likes

Nay anh cả “ko hoà thì phát” gánh team, a Tuyết uống thuốc dần là vừa.

4 Likes

Vâng bác.

8 Likes

Tạm thời mới cân ANV được 10% cơ số cần nhặt bác à. Sẽ nghe ngóng và cân nốt số còn lại để lăn chốt sau chia cổ tức 10% tiền mặt và cổ phiếu thưởng tỷ lệ 1 : 1 mà điều chỉnh giá khoảng 22 đến 25 là hết nước chấm

7 Likes

haha anv đánh giống vcg ghê cơ, hôm qua vừa chia tay nhà vợ già xong nay lại thấy bóng hình cố nhân nơi đây :))))

5 Likes

Kkka nó lết lết vậy mà chờ bả bung nóc thì thôi rồi…Đâu sẽ có đó bà ơi

3 Likes

Hôm nay anh nói 3 lần: không ổn rồi.
Đúng y như rằng.
Chắc phải đóng topic này lại.

4 Likes