Tấm gương đầu tư!

mới dòm tco bé dưới 10k.lúc tôi phán dpm,hut.vân vân.đi tất.bẫy chuột.cd mấy cổ đó ân xá.tôi bảo thứ tôi ngĩ.giá do tt.1 anh hô to hoặc bôi nhọ vô ích.

cổ tôi múc,ôm lâu không bôi xấu.anh nào bôi thoải mái.l14,dig,CEO đó.lâu chửi đổng vui mõm tí.kkk. :laughing:

1 Likes

hwang.thiên tài,tội đồ hàn quốc.mấy anh mác din to giống đó. :laughing:

2 Likes

Thấy làm gì về lại điên ra. Lo kiếm ăn qua ngày đi ku

Hỏi tài sản A7 làm chi ss ơi. Thử xem trên 3 sàn VNI có ai khiến cho những người quanh mình kiếm được chục tỉ hay trăm tỉ chỉ nhờ đánh chứng như A7 ko?

1 Likes

Người việt có thói hơi không dc tốt lắm là soi mói, thằng nào hơn mình là bố soi xong đạp xuống. A7 ở vị trí cao cũng phải cẩn thận nhiều.

3 Likes

@BacKieuPhong đối ẩm đại ka
He he

1 Likes

bvh 50k cổ tức 1k,lưu manh đông.hpg 20k cổ tức 500d.mwg 60k cổ tức 1k.cst múc lên bán,không in giấy 14k cổ tức 1500d.chết tí đông trộm mới giá đó.

2 Likes

nhẹ tí người anh em.chị đó có chửi ai đâu.kkk. :laughing:

1 Likes

cuban nguyên lí thành công 1 lần.đủ.đông lần sau tự tìm tới.

2 Likes

E cũng có chửa ai đâu

1 Likes

Tư duy kiến thức bác ấy tốt
Mình F0 thua lỗ 55% DIG rồi
Mình nghĩ chỉ có học hỏi mới giúp mình về bờ và có lãi
Nắm giữ dài phải có kiến thức tốt mới có đủ niềm tin theo mã mình nắm. Thực ra mình chưa hiểu gì về DIG cả, chỉ nge nói lại. Thực sự nguy hiểm khi mang cả gia tài đi đầu tư
Mình đang tìm ai đó giải thích sâu về DIG đây bạn.
( Ko phải a7 nhé- tại vì a7 mà mình ko tuân thủ cutloss- giờ thấy ko còn tôn sùng mặc dù vẫn tôn trọng chú ấy)

2 Likes

Về phím hàng hô hào cổ phiếu thì không nói. Chứ kiến thức mà A7 cho đi thực sự quá giá trị mà rất ít cao thủ trên thị trường thẳng thắn chia sẻ

1 Likes

minervini nguyên lí số 1.

học A7 kiến thức.anh nào không hô? :laughing:

1 Likes

Cứ nói là học, nhưng ai cũng học được thì thế giới chả còn ai là tỷ phú hết ráo, vì lúc đó khôn quá rồi :expressionless:

1 Likes

dig không thay đổi cũng giống hpg.cổ quốc dân muốn x5 phải đạp chết sạch.anh em ngĩ thử đúng không? :laughing:

1 Likes

nhân đông tk trường kì có nguyên lí duy nhất đúng.cô đặc. :laughing:

Haha tôi lại bắt đầu mua tích sản HPG giá 22 trở xuống. Ủ đến 2024 lại nhân vài lần TK. Haha rẻ quá nên tiếc của

1 Likes

nay mai thấy dig,dic x5,x10 tính lúc đáy.đáy hỏi lái,tt.kkk.chị giỏi dòi. :laughing:

Haha DIG thì ủ 5-10 năm nhé bác. Vốn hoá 30 tỷ đô mới bán. Haha kệ thôi lên xuống không chớp mắt. Sàn , hoảng loạn vào Múc. Haha

1 Likes