Tấm gương đầu tư!

cổ nào cũng thế.hất tăng phải bán.không anh nào nhàn hạ hất lên cho mấy anh bán không dc dì.đó là từ thiện. :laughing:

1 Likes

vde giả tỉ lái muốn bán 50k.lúc 20k hất xuống.mấy anh chốt lãi vô tư.lỗ tí chơi dc.dòi mấy anh phốc mô no đòn.kkk. :laughing:

2 Likes

thế bảo bọn chủ sòng bắt mấy anh lái.dở ẹc.bọn nó muốn thao túng 1 mình hả?kkk.cổ không lái toàn ndt bé.ăn lai. :laughing:

2 Likes

Lái nhưng sẽ lái theo cơ bản và triển vọng THẬT của công ty bác ơi…gọi mỹ miều là nhà tạo lập ở các cp! Hihi

tt nào không lái?vàng.tiền tệ.chứng.đất.tiền dtu?khôn sống mống chết.bọn ub lập đội bắt bọn bc láo.bọn bán giấy hủy ny.thế mới tốt.bọn nào cho ny cổ giấy.phải bắt.làm dc không? :laughing:

2 Likes

Short phá hoại tung tin bậy bạ hay in giấp thổi phòng úp bô đề bị Juve vẫy gọi bất kể quỹ hay tổ chức hay các nhóm hay cá nhân.

Thời điểm này cứ xác định đầu tư vào các em cơ bản tốt, triển vọng sáng bác ơi.

1 Likes

cổ lỗ mấy lần lúc ny.sao cho bom giấy?dòi cổ lỗ.cổ dưới 10k.ai cho bom?sao đéo bắt.lại bắt mấy thằng lái thuận mua vừa bán trên sàn.kkk. :laughing:

1 Likes

dòi lại bảo do ndt chán tt.mấy anh xấp chữ giống kẹc.bảo sao đéo có niềm tin.loằn ngoằn thế.chắc đéo động thằng nào.hê hê. :laughing:

1 Likes

hình ảnh

Đi chơi phi gió. Kệ gà gào thét gato

2 Likes

ghềnh ráng tiên sa.chiện cưỡng hôn lịch sử.lúc cô gái chạy tới đó mất tích.mỗi năm lúc giông bão.sấm chớp nổi lại hiện về.thăm tình cũ. :laughing:

1 Likes

Anh đúng là đi nhiều hiểu lắm. Quả là tư duy đại bàng phẩm chất đại ca !

1 Likes

Dig đây cụ, em ít đăng lại vì sợ đội lái ghét, mà ghét cũng phải nhận :sweat_smile:
IMG_20221213_080032

Thiệt mình hại người, mà người ko bị hại chỉ thiệt mình :sweat_smile:

1 Likes

quay đi quay lại, lại DIG. Thua nhiều quá thành ra ngáo, rõ khổ

1 Likes

Dig tươg lai sẽ phải giảm target, vì miếng thịt thơm, ruồi bâu nhiều

2 Likes

mất time dũ Gà.dũ song lại phi. :laughing:

2 Likes

Mất chục năm dũ gà, zuc xog rồi huỷ niêm ét :)))

1 Likes

ok. :laughing:

1 Likes

HVG là 1 case cho câu nói này

1 Likes

hvg?nhớ mấy trăm tỉ sác cá chết tồn kho.bốc hơi.đéo ai làm sao.kkk. :laughing:

1 Likes

Ko phải cứt thì là ăn thịt, nạc mỡ đều đc khà khà