Tặng ngay quà ra mắt 5.000.000đ mừng member Lướt Sóng Thần trên F247

Sau sự hợp tác giữa Admin F247 và Admin LST trên GROUP FB Chứng khoán Lướt Sóng Thần, chúng tôi quyết định sẽ có một sự giao lưu nho nhỏ giữa 2 cộng đồng, với mục đích tạo thêm sân chơi cho các anh em trao đổi cũng như tiếp xúc rất nhiều nội dung hấp dẫn, bổ ích từ các cao thủ trên F247 :hugs:.

Tuy mới hình thành thời gian ngắn, nhưng F247 đã đạt được những dấu mốc quan trọng và rất nhiều sự kiện trong số đó như đạt mốc hơn 3.500 người online tại 1 thời điểm, 4.000 thành viên mới trong 1 tháng, … F247 quyết định sẽ tặng một phần quà nho nhỏ trị giá 5.000.000vnđ chào mừng 1000 thành viên đầu tiên của LST tham gia F247.

Thể lệ chương trình như sau :

• Chỉ cần tham gia bình luận trong topic này mã CP bất kỳ mà anh chị em đang quan tâm (mỗi người chỉ bình luận 1 lần)
  • Tới thời điểm Topic đạt 1.000 thành viên tham gia, F247 sẽ tổ chức quay thưởng và chọn ra người may mắn nhất theo thứ tự bình luận trên topic (mỗi lượt bình luận sẽ có số thứ tự tương ứng ở thanh trượt của topic)

Thay mặt F247, admin xinh đẹp Suzy :laughing: :laughing: :laughing: sẽ tặng cho người may mắn nhất giải thưởng tiền mặt 5.000.000 VNĐ :money_mouth_face:.

63 Likes

IJC xem có kiếm được chút trà bánh ko nào :))

2 Likes

Trung thành vs Fecon FCM :))

3 Likes

Thích em ACB

2 Likes

Đang theo Ijc :slightly_smiling_face:

2 Likes

VIX tình iu cụa em :rofl:

2 Likes

Mình đề cử HDC nhé

3 Likes

DBC nhé