Tẩy chay VPS

Cứ thấy chuẩn bị call MG VPS lại khuyến nghị short như thế nầy thì chẳng mấy nữa mà VNI về lại máng lợn! ác nhân thiệt

1 Likes

Gửi email tới ubck nhà nước phản ánh nào mọi người ơi: banbientap@ssc.gov.vn

2 Likes

Shock VN30F1M giao dịch gần 450K HD giá trị gd 50K tỏi

Vps khuyến khích short hả các cụ

1 Likes

Tôi nghỉ giao dịch bên VPS luôn. Anh em phải đồng lòng, đã đến lúc phải có tiếng nói không thể để bọn cty ck dắt mũi mãi được.

3 Likes

Con vụ margin nữa. Dcm, chúng nó cho vay mà thích cắt lúc nào thì cắt, không có luật lệ gì cả. Rất hi vọng đợt này chính phủ làm mạnh tay, trong sạch thị trường.

2 Likes

Có ai có trình độ viết lách up cái nội dung lên, mỗi người một tay để report với…bức xúc với bọn VPS và những cty lũng đoạn kiều này lắm rồi

3 Likes

Vps đứng đầu thị phần ps và tất cả các sàn.

Lần này mà không cho VPS lên đĩa thì tui khinh ubck

2 Likes

TTCK là kênh dẫn vốn đầu tư góp vốn vào DN thì bọn PS làm nát TTCS. Làm thế này thì ai dám đầu tư nữa. Bản chất của bọn sọc là ăn xương máu của NĐT. Những đồng tiền dơ bẩn thế sao mà có hậu đc. Sớm muộn thì bọn sọc sẽ tắm máu. Mà chắc nhanh thôi ko quá trong tháng 5 năm này.

1 Likes

Các bác giải thik giúp f0 là sao short phái sinh lại làm ck cơ sở giảm điểm ạ.người ta nghĩ vn30 sẽ giảm thì họ short có liên quan gì đến việc cơ sở bị bán đâu ạ. Và tiền lãi của bên shorrt ai là người trả ạ

Ủng hộ tẩy chay. Quá quắt lắm rồi.

2 Likes

Anh em out VPS nhưng đừng bị chủ Pic lừa.
HSC thì cũng khác gì VPS đâu, giám đốc HSC hô anh em mạnh tay short Phái Sinh và ủng hộ cách làm VPS này!

3 Likes

Mình dùng TCBS ko thấy ng ta báo đi sọc hay gọi tư vấn làm phiền gì cả

Nếu thấy vi phạm cần làm đơn tập thể gửi Bộ Công An bạn ạ.

2 Likes

Mọi người đoàn kết lại tẩy chay VPS hành động short PS vừa qua làm phá nát thị trường cơ sở là cướp bóc bẩn bựa vô cùng, làm bao người phá sản

2 Likes

Link chỉ là hướng dẫn cách chuyển tài khoản chứ không phải chuyển qua HSC. Bạn đừng hiểu nhầm, vì bức xúc nên mới ko sử dụng VPS nữa.

1 Likes

Tẩy chay lâu rồi mới đúng, đâu tại bây giờ. VPS bẩn bựa

1 Likes

A7 muốn chuyển phải bán L14 mới chuyển được, mà điều này A7 không làm.

1 Likes

bác đã chuyển bao giờ chưa mà phán rầu? :grin: