TCH - Cổ phiếu bất động sản đang bị định giá thấp nhất thị trường

Tôi mua từ vùng giá đó năm ngoái ăn lên đến giờ và còn ăn lên đến giá 8x nhé. Các ông mất hàng hết rồi là điều rất tích cực.

Các dự án lớn của TCH đang thi công thần tốc vẫn còn ở phía trước. Giá 2x chỉ là khúc dạo đầu thôi

1 Likes

CRV mà lên sàn thì giá của TCH phải 4x mới xứng đáng, và lúc đó giá HHS cũng phải 2x.

1 Likes

1xx là ■■■■■■■

1xx là đơn giản. Năm 2024 đạt 5x. Còn từ 2025÷2026 sẽ lên 1xx

3 Likes

TCH sở hữu quỹ đất đã nộp tiền sử dụng đất giá trị thị trường vài tỷ đô la mà định giá cả công ty TCH trên sàn hiện tại chỉ mới khoảng 500 triệu đô thôi. Trong khi TCH không vay nợ mà còn có hàng ngàn tỷ đang gửi ngân hàng. TCH đang triển khai đồng loạt các dự án lớn mà KHÔNG CẦN VAY NỢ => hiếm có.

Khi dính với mấy anh NN có tăng nhưng sẽ ko tăng mạnh. Cứ để mấy anh tay to lái thì có khi 4x 1xx. Mai lại chuỗi chỉnh đến 24/6 để mấy anh tây mua. M

nói nhảm. Có Tây mua là OK rồi. Tích cực

1 Likes

Con trai anh Hạ là Đỗ Hữu Huy đang làm tới phó chủ tịch SCIC công ty quản lý vốn nhà nước. Gia tộc nhà anh Hạ thành tỷ phú đô la sớm thôi.

Càng khó tăng. Mai không dow mới lạ. Đã quen kịch bản cứ 20 rồi chỉnh về 17.x÷18.x rồi lại tăng. Không bao h muốn ồn ào nên giới chủ chỉ cho giá 1x

Ngày mai lại một sự khẳng định qui luật đó

TCH Vẫn chỉ đến 20 rồi chỉnh. Tay to ko ăn đc bavs Ha nên đã chuyển sang chơi với con bác Ha cho dễ lái hơn. Tình hình này vớ vẩn giá con lại hơn giá bố.

Bố con nhà bác Hạ đang là những ngôi sao sáng trên Chính trường và Chứng trường.

Đoàn công tác Ủy ban Quản lý vốn Nhà nước tại doanh nghiệp (Ủy ban) do Phó Chủ tịch Đỗ Hữu Huy dẫn đầu đã có buổi làm việc với UBND tỉnh Tây Ninh về nội dung Dự án đầu tư xây dựng và kinh doanh cơ sở hạ tầng Khu công nghiệp Hiệp Thạnh – giai đoạn 1 do VRG làm chủ đầu tư, vào chiều ngày 18/6.

KĐT Hoàng Huy New City về cơ bản đã làm xong hạ tầng và hoàn thiện nhà. Chắc sẽ bắt đầu book lợi nhuận từ Q2 này.
Bác Hạ yêu màu tím nên trồng hoa đẹp quá :sunglasses:

3 Likes

Vùng 20 vào gom đc ko chủ thớt

Mua bán bác tự cân nhắc nhé :grinning:

2 Likes

Vẫn là gặp cản 20.4 chỉnh. Mua bây h khó kiếm tiền và chờ lâu mất cơ hội các cp khác

Đánh quá chuẩn bài. Gặp cản là chỉnh (20.4) kể cả dòng BĐS đang đc kéo mạnh nhưng vẫn chỉnh. Đúng đẳng cấp cp hàng đầu của nhóm. Đủ biết chơi với bác Ha ko bao h là dễ. Lúc nào cũng đc đánh giá là đẹp nhất nhưng chưa chắc đã tăng mạnh nhất khi sóng ngành chạy.

Qua phiên nay sẽ đủ hiểu sự khó chịu là ntn. Khi cả ngành đều xanh và tím nhưng cp của bác Ha lại đỏ. Một loạt các tay to , chuyên gia , NĐT lâu năm đều dần phải rũ áo ra đi và ko dám chơi với bác. Đẳng cấp ko bao h để bên ngoài hay thị trường đẩy giá lên. Đẹp chỉ ngắm (nếu chơi thì tham gia chút cho vui vui).