TCH-HOÀNG HUY CÓ HUY HOÀNG ? look at it!

Tch đang ở cuối sóng 4 chỉnh sang tuần chỉnh xong bước vào sóng 5. Vì sóng 3 chưa mở rộng nên sóng 5 sẽ cao và xa. Người kiên trì sẽ được trả công xứng đáng

2 Likes

Múc mạnh cho em.

2 Likes

Đâu ra cổ tức 20% thế. Tôi cầm cả năm cổ tức 5% mới nhận tháng 12 năm ngoái kìa. con này ôm lâu lỡ bn cơ hội.

3 Likes

TCH Anh Em đu đỉnh ngày 18/1 vẫn chưa về bờ. Tạm thời ACE vào những mã khác ổn hơn để đỡ mất ăn mất ngủ mất bao cơ hội. Tuần sau canh AGG kéo hơn 40, Canh APG có tín hiệu thì vào, APG cổ tức chẳng bao nhiêu mà nó làm deal tăng giá để bán cho HQ. IJC, TDC, VIX, PET…vẫn còn long lanh màu tím biếc.

3 Likes

Hòa Thân dạo này còn gặp Lưng Gù không ??

14 Likes

mà Hòa Thân cũng cập nhập chơi chứng khoán dữ, hôm nào cho cát hạ 1 buổi trà đàm đạo nhé !

14 Likes

Chủ thớt thấy mình có ghi cổ tức 20% ở đâu v ta

14 Likes

Đây này chủ thớt. Mình trả lời bạn này. Mình đang ôm chỉ muốn đỡ chút sút đi lấy tiền mua con khác

3 Likes

Thấy sideway cả năm nay. Có miếng sóng nào đâu

3 Likes

Đấy, đoạn này sideway vậy, cơ bản dn thì rõ ràng ra đó, bắt đầu có nhiều nghi vấn haha

13 Likes

Hân hạnh hân hạnh, mong có dịp được đàm đạo cùng nhau. Lưu Dung giờ là cao thủ @ThienSu đang ở ẩn chưa lên tiếng. @ThienSu mỗi lần ra HN thì ngày hôm sau thị trường xuống, ACE nhớ để ý lịch đi lại của Bác ấy!

3 Likes

Chà chà, quả là một Chỉ Báo thần thánh, Tại hạ bái phục !!

Hòa Thân sư huynh nếu có chỉ báo về lịch của Lưu Dung thì báo tại hạ nhé !!

13 Likes

sẵn cho tại hạ được dịp hỏi thăm Hoàng Thượng nhé !

14 Likes

Cả năm qua lúc nào TCH cũng là cổ phiếu tiềm năng nhất VN30, lí do tiền nhiều, đất nhiều, lãi nhiều mà giá chưa tăng, nhưng đã bao nhiêu lần hi vọng nhiều rồi thất vọng nhiều. Các bạn cứ bảo do lái, nhưng m coa thắc mắc là nếu là lái thì sao ko đanhs lên r upbo mà cứ phải để lình xình làm j?

3 Likes

Cầm em này lâu thật sự cũng có thắc bắc giống bác này. Ai cũng kêu lái lái mà chẳng thấy lái đâu cả toàn đi ngang

3 Likes

Lái đi ngang và đi ngược chiều đó bác :laughing::laughing:

3 Likes

con này nắm giữ là mất hết cơ hội khác, nó sideway mấy tháng trời r mới đánh 1 quả 19 lên thẳng 26-27. Chắc lại sideway vài tháng nữa, dn tốt nhưng lái k cho lên thì chịu thôi

3 Likes

Lộ trình doanh nghiệp có hết rồi, hàng trữ sẵn trong kho. Đánh lên để làm gì? Hồi tháng 1 chạy 1 đoạn rồi, giờ hấp thụ lại, tích lũy. Giờ đội TCH vất hàng hết, vào mấy mã khác đi. AGG đang chạy lên 46 chuẩn bị đại hội cổ đông, tháng 5 lái lên 5X. Tuần rồi lái lên 43 xui gặp chỉnh rồi xa nên lùi lại. ACE canh vào.

3 Likes

ơ kìa

13 Likes

TCH làm gì v ta

12 Likes