TCH (Tài Chánh Hoàng Huy) – Con tàu đầu cơ có game phát hành bắt đầu nhổ neo. Hòn đảo kho báu mang tên Giá 38

DXG lãnh đạo có hơn 6% , động lực không có, không bẩn bựa sao đc. TCH khác mà bác.

Tôi đang nói cách đánh, ko nói ăn line. Chơi hàng này phải rất tĩnh.

1 Likes

TCH đúng ra phải giá 4x, nhưng a Hạ đánh kém quá. Sóng thần 2020-2021 mà a Hạ ko cho cổ đông niềm vui. Đợt này không biết chừng? GVR đang tranh suất VN30 với TCH, nên 2 con này khả năng có cuộc chiến với nhau.

1 Likes

Game phát hành để còn chân VN30 là quá hợp lý r. Chờ thời mới phất.

hẳn là cuộc chiến. Hôm trc đã có dự báo GVR ACB muốn oánh TCH SBT, SAB muốn nhăm nhe thay REE (cửa này thấp). Xem các anh diễn sao.

Anh Hạ đánh chắc đấy. Ae nhỏ lẻ đu lâu không có ăn lại bảo lái lủng. Nhưng nhìn lãnh đạo đi bài thì cửa lái khó.

Lại bank nữa vô thì em thấy khó có khả năng.

rổ VN30 giờ phải gọi là rổ bank. kể cũng chán.

Bank là dòng hút vốn ngoại, bank kể từ khi đón nhận dòng vốn sau cttm Mỹ - Trung thì con nào cũng chạy tít, nhưng dòng tiền phải chạy sang các ngành khác kinh tế mới lên đc.

1 Likes

Bank chiếm tỷ trọng lớn thị trường thì cuối chu kỳ, lãi suất tăng thì chết nặng hơn nhiều

1 Likes

Vẫn 1 mục tiêu. Kiếm củi 3 năm thiêu 1 giờ. Giai đoạn lãnh đạo thông báo là quan trọng trong quá trình phát triển, mà lại không có hành động để kích thích tinh thần, ý chí cổ đông thì thử hỏi kế hoạch tỷ đô anh Hạ sẽ làm ntn. Nên thời điểm hiện tại khi đã có xác nhận nhổ neo thì không lý do gì phải lăn tăn. Anh Hạ đã để Cp đi ngang quá lâu r. Vẫn mức giá 38 đã đề ra. Nhất nhất như nhất.

2 Likes

Bác nói chuẩn. Với tình hình các quốc gia kích cầu kinh tế + tiêm vaccine thì dự sẽ sớm thôi

1 Likes

Cao thủ trong các đại cao thủ là người biết chờ thời, nhìn nhận đánh giá vấn đề. Ngay cả huyền thoại Soros từ lúc lên kế hoạch, đến lúc thực hiện thương vụ để đời đánh sập đồng bảng Anh năm 1992 cũng đã phải ngồi chờ thời gian 5 năm. Nên khi mà lãnh đạo công bố giai đoạn quan trọng + bùng nổ về doanh thu lợi nhuận + tích lũy quá lâu vs KL lớn thì không có lý do gì là không bay cao bay xa đc.

Đã theo bác con ABB nay mình lại đi cùng bác con này, Thanks

1 Likes

Bác phân tích theo góc nhìn của bác thấy oke thì theo. Đừng xuống tiền vô tội vạ, hay chỉ vì trc theo em bác có ăn. Nhớ lấy bác nhé :ok_hand:

1 Likes

Bài anh Hạ đang theo thì em đánh giá anh Hạ không thốc khi các con khác đang vào sóng, đang chạy tít. Khi các con khác hết hot, thì anh sẽ giành lấy ngôi đầu bảng. Không tăng thì thôi, tăng thì tăng thủng đỉnh luôn, như MSN, HPG, VPB, NVL. Tăng như điên.

Hôm nay em mới đọc được bài của bác về VGT và TNG, không biết thứ 2 có còn chen lên được không ạ. Hôm t6 VGT có cú nổ vol lịch sử quá.

Nếu cụ có nhã ý, mời cụ vào pic xem, tôi nói khá rõ trong đó. Thân!

1 Likes

Vâng, e cảm ơn bác.

1 Likes

Đi theo một ít thôi ah, chứ mà càng nhìn là càng ngu