TCH (Tài Chánh Hoàng Huy) – Con tàu đầu cơ có game phát hành bắt đầu nhổ neo. Hòn đảo kho báu mang tên Giá 38

Oke bác :grin::beers:

1 Likes

Lúc trước là 3 cơ bác, giờ 1 đang “hoàn lương”. Hy vọng TCH cũng vậy. :smile: :smile: :smile:

1 Likes

Anh Hạ có tầm hơn nhiều, nắm gần 40%. Thìn Râu nắm 6% tuổi gì so sánh. Nên so TCH vs DXG là so sánh vô lý. Chờ xem anh Hạ lật bài ngửa vs cổ đông khi phát biểu ở đhcđ.

1 Likes

Cái gì xã hội chê không ngon thì nó có thực sự không ngon ?

Thôi thì cứ để bảng giá nó trả lời cho các bác các cụ.

1 Likes

Thứ 2 em theo bác. Cảm ơn bác vì đã chia sẻ.

1 Likes

Trả lời câu hỏi của cổ đông tại Đại Hội: Sao giá cổ phiếu không tăng, thậm chí giảm trong thời gian qua?

" Giá cổ phiếu theo thị trường, chúng tôi đã cố gắng lợi nhuận mức cao và tăng theo hàng năm. Cổ phiếu do thị trường quyết định chúng tôi không quyết định được."

2 Likes

TCH nội tại không ai chê xấu , xấu là do lãnh đạo để ae nhà đầu tư, cổ đông không được hưởng lợi từ việc giá cp tăng. Làm cổ đông chán nản.
Việc thông báo giai đoạn bùng nổ của doanh nghiệp + việc giữ chân trong rổ VN30 thì anh Hạ có lật bài ngửa khi đang có nguy cơ bị đá ra không ?

Câu trả lời :" Cổ phiếu do thị trường quyết định chúng tôi không quyết định được" nghe có phần hơi vô lý. Nếu kèo lật ngửa, con bài này của anh Hạ khi đã nhìn xa trông rộng từ trước sẽ cực kỳ thuyết phục khi mà bấy lâu nay để cổ đông, ae nhà đầu tư đói ăn.

4 Likes

TCH nội tại ok - Lái đánh rất dị - nhưng dễ lên x2 - x3 ở game phát hành này

1 Likes

Case TCH của anh Hạ chỉ có lãi chậm, chứ không thể lỗ đc. Doanh nghiệp làm ăn tốt , kế hoạch doanh thu lợi nhuận bùng nổ, vùng giá 21-22 quá cứng để có thể bị phá vỡ. Case TCH game phát hành, anh Hạ cầm gần 40% công ty. Anh Hạ không lo thì nhỏ lẻ mình lo gì.

hôm trước đu đỉnh 23,5 mới cắt xong, con này nhìn vậy mà nhỏ lẻ đu bám nhiều lắm

khả năng giảm về < 20

Em chờ :slightly_smiling_face:

Em cũng chờ. Nằm vùng nó để vào tiếp.

1 Likes

TTCK VN có mã nào mà nhỏ lẻ không đu bám nhiều :rofl: :rofl:

1 Likes

Thị trường ck VN hiện tại đa số là nhà đầu tư cá nhân, còn nhỏ lẻ hay không sao biết đc. :)))

cụ vothuong bên f3… bảo dhcd không có đủ quá bán cổ phần mà
nhìn lệnh và nhìn các bài viết trên mạng là biết kha khá rồi
Bác bảo ndt cá nhân ôm to thì ôm đc bao nhiêu, có được 500k, 1M cổ không? số đó có được nhiều hay không?

cũng đang chờ đây

Mình thấy trên NQĐHCĐ ngày 15/05/2021 này bác. Quá bán và các đề xuất đều được thông qua rồi mà nhỉ

Vậy là có hơn 45% không đi họp đại hội, Tôi nhớ nhầm