TCH - Trùm BĐS Hải Phòng - X2 2024

,

dòng tiền cá mập hôm nay đảo hàng từ hàng cơ bản như DGC VTP bank sang nhóm BĐS ==> TCH dễ dẫn sóng BĐS chu kỳ này.

1 Likes

Có topic nào chất lượng về HHS ko các bác???

HHS nhịp trước tăng mạnh rồi nên nhịp này phải đến lượt con mẹ TCH là hợp lý

1 Likes

Đầu h sáng mai vẫn dư âm của phiên hôm nay nên vẫn tăng. Nhưng chiều nguy cơ chỉnh cao nhưng chắc ko sâu

Loanh quanh tuổi cháu chắt. Giỏi nhưng ko đc XH và cộng đồng NĐT ủng hộ thì đố mà tăng đc. Giống trước 14.8 quay đầu. Giỏi nhưng ko nhờ XH và cộng đồng NĐT ủng hộ thù lại 14.8 quay đầu. Các cp top đầu và uy tín thì bây h làm gì còn cp giá 2x

Vẫn kịch bản cũ. 12.x gặp cản lại chỉnh. Khi bác H chưa muốn thì các chú cứ diễn, đuối sức lại chỉnh 12.x

lại phải kéo, 2x

Kéo để xả. Đã vào vùng quá bán. Khớp 61tr thì cần kéo dần lên xả. Kéo 20% Tạo tâm lý tăng để sang tay. Hôm nay cố gắng lớm để kéo vượt 14.8 một chút để tạo hưng phấn.

Đội đánh TCH chuyên nghiệp và tâm lý chiến thật, 3 phiên liên tiếp là sự chuyển đổi các trạng thái đỉnh cao, đến như hiện tại có bạn dbqp ở trên dù từng theo TCH và mấy nay cũng theo dõi mà vẫn chẳng nắm bắt được hiện tại là như thế nào

Bác H mà ko muốn tăng thì chỉ tăng chút rồi lại giảm. TCH nổi tiếng chơi nhây. Mai và ngày kia rơi mà ko hiểu tại sao. Không muốn là siêu cp, không muốn vượt quá xa mệnh. Cứ trồi sụt quanh mệnh và ăn cổ tức thì nhà bác H đã sống khỏe. Hãy chờ xem

Lời thật mất lòng, nhưng chắc sẽ tốt cho bạn: Suốt 6 tháng qua thay vì luyện thêm PTKT để nắm bắt cơ hội TCH nói riêng( và các cổ khác nói chung) từ tuần trước, để hiểu vì sao FA tốt mà vẫn loay hoay, để tìm cách nhìn ra được những lần sắp bứt hay nhận diện những lần break ảo( và khi nào break xịn), thì thay vào đó bạn luôn dành thời gian để chăm chăm vào những điều tiêu cực, bỏ qua cơ hội lần này. Chơi chứng nếu có được tiền vào mà khiến tư tưởng của mình xấu dần đi thì tiền bạc có nhiều cuộc sống chẳng còn nhiều tươi đẹp.

Hhs tăng đẹp rồi

Liệu lại chỉnh để có cản mới 15.5. HHS tăng để cố vượt mệnh để có hình ảnh đẹp họp ĐHCĐ.

Hôm qua muốn up mạnh nhưng ko đc. Bắt đầu yếu dần. Cuối phiên cố giữ màu xanh. Tay to vào tham gia nhưng bác H ko muốn thì đố đẩy đc. Hiện bác H là tay to đại, chấp hết các tay to + lái + nhỏ lẻ. Bác H phẩy tay là lại sàn

Loanh quanh sắp chỉnh. Cố cầm cự. Mấy đội lái và tay to thấy hết hung hăng rồi. Bắt đầu sợ bác H. Tưởng vào kiếm 20% của bác là dễ? Cẩn thận chỉ còn cái nịt. Mấy đội chơi cách đây 3÷4 năm còn chạy mất dép và không dám quay đầu lại.

Hnay vào được không các bác. Liệu vni cod chỉnh không nhỉ?

2 Likes

Quá hay hôm nay. Vẫn kịch bản cũ. Lên 15 rồi chỉnh. Ăn đc tiền anh H rất khó

biết đâu hnay rít rồi mai rít thì sao bác

2 Likes

bác qua TCH ròi à

2 Likes

TCH hnay chạy khỏe quá

2 Likes