Team Only cổ đông IJC - Kiên định mục tiêu đầu tư danh mục cổ phiếu tăng trưởng lợi nhuận.- Kỳ vọng IJC vào CLB doanh nghiệp lãi ngàn tỷ

Được thế thì tốt quá bác ạ :v

Em đã tìm được lý do ijc hôm qua giảm sàn rồi nhé các bác , tin covid bình dương hơn 200 ca k rõ nguồn lây nhé các bác

Đồng ý quan điểm là nên tích luỹ thêm ạ

ôm vài năm đi mà nhân tk lại vừa có cổ tức nữa. Đường lên còn dài

1 Likes

giờ chỉ cần vài tổ chức lớn mua dài hạn là IJC ngon bền chặt, cho mấy thằng đầu cơ văng hết là ngon

6 Likes

cổ đông IJC phải thế này nè

4 Likes

Kiểu này hết cover được rồi :rofl:, bác nào cầm con ểnh ương DIG cho em tham khảo với :grinning:

có bên nào mua 32.3 thế, bao nhiêu cũng hết, tổ chức mới ah

1 Likes

Chơi t+ thì giá nó còn giảm nữa nhé , tắt bảng điện thôi, 2h chiều nó lại đạp sàn tiếp đấy

Lao_ba ngắm thử xem bên nào?

Có cả lệnh nhầm Vol như cây gậy vậy được à? Bác giải thích thế ai có thể thuyết phục được :drooling_face:

Cái đó mình đùa thôi bạn ơi. Phải hiểu cái đùa cái nghiêm túc chứ. hehe. Với mình thì IJC đang là DN tăng trưởng mạnh, nên chả có gì lo ngại cả. Các nhóm cuối cùng vẫn giành cổ thôi.

Lắm thành phần vào khen ngon thế :)). Đóng cái topic này lại trả lại sự bình yên cho e nó may ra vài tháng nữa quay lại 35 :)). Công nhận xưa đến nay cứ con nào ồn ào là ko lên nổi. Hehe

Ok vậy là nghiêm túc là đùa :heart_eyes: làm mình lại tưởng bạn đang nói thật. He he.
Dù gì hôm qua mình cũng sợ nên phải nhả hàng rồi, chốt lời từ đáy cốc. Theo VSA thì quai cốc break nhưng bị từ chối nên sẽ cần tích lũy một thời gian, đợi có cơ hội lại vào sau :star_struck:

Chứ thực sự theo TA thì hơi xấuuuu , trước IJC mình cũng đã bị up bô 1 lần roài nên hơi sợ - cũng có thể do mình kém hehe

lần trc bị up e cũng sợ, nhảy hết ngồi nhìn hehe

Mình thì chưa bao giò nhầm lệnh, ko biết có người nào nhầm ko thôi. Mua vì tăng trưởng của DN thì sẽ bán khi nào DN hết tăng trưởng, hoặc ít nhất never cutloss đối với 1 cổ tăng trưởng.

Phân tích kỹ thuật cũng chỉ là dò đường theo mình nghĩ bản chất doanh nghiệp mới phán ánh đúng nhất giá trị cổ phiếu, nay thử mua 20 K IJC giá 32

7 Likes

Câu này của Lao_ba cho vào sách dậy ck đi. Nói chí phải.

1 Likes

Tin vào Doanh nghiệp tốt, lên nào Ijc