Team Only cổ đông IJC - Kiên định mục tiêu đầu tư danh mục cổ phiếu tăng trưởng lợi nhuận.- Kỳ vọng IJC vào CLB doanh nghiệp lãi ngàn tỷ

anh em có hàng thì bán đi, index vượt 1400 rồi còn gì. giờ này chắc còn only trên tàu chứ các bác bán hết rồi còn gì :stuck_out_tongue: :face_with_raised_eyebrow: :stuck_out_tongue: :face_with_raised_eyebrow:

2 Likes

Thôi bạn. Cũng ko nhất thiết làm loạn topic này làm gì. Ae ai biết đủ dừng lại đúng lúc thì có quà mang về. Tham muốn ăn cho no thì có khi lại mất hết. Xem toàn lái lợn quay tay đạp xuống rung hàng chứ nhỏ lẻ có mấy. Đánh toàn cò kè bớt một thêm hai thì ăn đc cũng mệt đầu lắm. Một là mua xong vứt mẹ đấy hai là bán chuyển con khác. Topic bên kia vắng quá ae toàn tụ tập ở đây. Híc

Ok, bác, tôn trọng, tóm lại chung thuyền với bác Only em này, 1 từ thôi LÊN 6x, hold. Bác @onlyU9 xuống tàu thì ới anh em với nhé.

Em đợi ga 28.x lên tàu nhé :hugs:

Nhìn kê mua cũng vững tâm đấy mà thấy bài quen quen :)) nhớ hồi ôm vix 35 k bán cũng vì tin lái uy tín =)) để thử lại lòng tin với ijc xem tn :))

Khen là hỏng rồi :))

VIX thấy đợt này giá co lại khá đẹp rồi quan trọng là lái có đánh không thôi

Toang đến nơi rồi, bán hàng chạy thôi :smile:

Đạp 2 phát là lại rụng thêm kha khá

Về giá vốn t mới bán, mà giá vốn phải 2.5 cây sàn nữa mới chạm :v

1 Likes

chiều kéo tím thì ra chuyện

kê sàn sẵn đê anh em

Em có hàng 28 và 32 nên thở oxy được. Mấy lần mất lãi rồi. Lần này hy vọng khác trước

Ai đánh thuế giấc mơ đâu

Đúng là cứ giảm thì room xôm hẳn :rofl::rofl:

Sáng quay vol tầm 7 triệu cổ, chiều kéo break thêm 7 triệu cổ nữa, Break vol lớn. Best Lái

1 Likes

Tên room là team kiên định nhưng thực ra toàn trader ăn line chí choé trong này thôi, bảo sao còn này ko úp bô hoài toàn nhỏ lẻ đu bám me me úp bô lái :))

Mọi người hay nói SHB là khó lường nhưng IJC cũng ko kém cạnh đâu

2 Likes

:yum:

1 Likes

Mọi người vào topic này giao lưu sẽ chất hơn , phân tích chất lượng

7 Likes