Tết cổ truyền: Thú vui của nhà giàu, và mong ước của người nghèo!

Đạm bạc cuối tuần :joy:

Cha nội này thì nên có bao nhiêu bán hết ra mà trả học phí cho ngta đi, mắc cỡ quá à.

3 Likes

Wow! Toàn là big shark :star_struck::star_struck::star_struck::star_struck:

3 Likes

Nice weekend :partying_face::heart_eyes::star_struck::squid::beers::partying_face::heart_eyes::star_struck:
Cofffeeeeee everybodyyyyy

3 Likes

Apax này rất nhiều người khen đó Tammy. Trong chỗ làm các chị cho con theo học ở đây cũng nhiều lắm nè. Nhưng mà huy động được tiền học phí đóng trước cả năm, có người còn 2 năm cũng rất hay đó :joy:

1 Likes

Tại zì học tiếng A là xdinh phải lâu dài đó c đẹp, và đóng khoá càng lâu thì càng dc khuyến mãi, có lợi, ngta xdinh học lâu dài, đằng nào cũng đóng tiền nên đóng lun í mờ :face_holding_back_tears:
Xưa còn dh em cũng đi học English ở trung tâm và cũng đóng theo khoá 1 năm k à.
Gym cũng vại. Họ bán khoá 3-6-12 tháng, mua gói càng lâu thì càng giảm giá. Thể thao mình tính theo tập lâu dài mới có tác dụng, nên mình đóng lun khoá lâu để có động lực theo tập.
Tháng 4 năm trc em mua lun gói 12 tháng 11.8tr (giảm 20%) rùi, mà sau Tết là phòng gym chuyển dchi qua chỗ khác k tiện đường nhà em, 1 tuần ráng lắm em tới dc 1-2 lần, tính ra em lỗ nặng :face_holding_back_tears:

3 Likes

Chị thì chỉ thích đóng ngắn hạn thôi, quyền chủ động sẽ thuộc về mình. Còn đóng dài hạn í, người ta thay đổi sao mình phải theo, mệt lắm í.
Để được 6 múi, 8 múi thì cố lên em, đi xa xem như …đi ngắm cảnh cũng được :crazy_face:
Sáng nay có làm ly cafe nào chưa :coffee:

3 Likes

Hihi cũng tuỳ si nghĩ c ơi. Chỗ đó em tập từ 2020 rồi.
Sáng nào ra cũng làm li cf cho tỉnh, miết thành thói quen, k ăn cũng dc mà phải có cf :joy:

3 Likes

Nay có hoa không em ơi :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:
Sáng nào nhìn màu hoa tím là thấy rực rỡ vui vẻ cả ngày à

2 Likes

Chị sáng nào cũng 1ly siêu to nhiều sữa tươi, không uống thấy thiếu thiếu, hehe

2 Likes

Nay @Tammy.Tr chưa mua hoa hay sao í :laughing:

2 Likes

Hoa đẹp người đẹp :heart_eyes_cat:

2 Likes

Lại còn vui vẻ, biết nấu ăn, biết uýnh chứng, cần phải tìm người gả gấp
Thông báo: CẦN TÌM EM RỂ
Điều kiện: Chỉ cần @Tammy.Tr chịu là được
:laughing: :laughing:

1 Likes

Ối trời ơi nếu thật sự dc như vại thì ngta đã tới tận nhà hốt rồi @Bichdinh @Nguyen_Dien :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:
Hoa thì hầu như ngày nào nhà em cũng có kkkk, hoa này để dc lâu nè chị @Nguyen_Dien , 45k thôi 1 bó bự để dc 10 ngày, quá lời :rofl:

Ngon rùi anh em! Đề nghị tất cả anh chị em tiết kiệm tối đa, nhà còn bao nhiêu vàng bạc $ mang ra bán hết lấy tiền mua cp nhá :rofl:
In :dollar: We Trust :partying_face::partying_face::partying_face::partying_face:

2 Likes

K đọc nội dung nhưng đọc tựa đề là biết bác này nổ rồi :rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Anh @anhcampuchia đâu rồi, mau mau ship cho em vài kg vàng để đem bán nè

Có lẽ bị zợ ảnh tịch thu hết rồi :rofl:

1 Likes

Hay là lại đi đào nữa rồi, tính mua nguyên hòn đảo cho vợ đó
Nhà chẳng có gì ngoài vàng, thích nhỉ :laughing:

1 Likes

5 yrs but never get old.

4 Likes

Chậu bông này thật là đẹp ấy :slight_smile: cái avata đẹp quá trời em ơi :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Cảm ơn chị. :heart_eyes:
Có lẽ chỉ có phụ nữ mới mang lại hạnh phúc cho nhau :joy:
Nhà có tí bông hoa cây cỏ nhìn cũng vui mắt đó chị.

JB có tất cả mọi thứ anh ta muốn, nhưng anh ta vẫn mãi k có dc Tammy :joy:
@Bichdinh zô xem clip này coi có thấy ngứa chân k nha :rofl:

1 Likes