Tết cổ truyền: Thú vui của nhà giàu, và mong ước của người nghèo!

Chúc 500 anh chị em tuần mới zui zẻ!

4 Likes

Chào ngày mới cả nhà
Ăn cơm xong đi ngủ trưa bà con ơi :laughing:

3 Likes

Ước gì ngày nào cũng sáng ún cf ăn sáng, 11:30 mở bảng thấy hàng mình xanh, trưa đi ăn cơm xong ngủ, 15h mở bảng thấy hàng mình xanh :rofl: :rofl::rofl::rofl::rofl:

2 Likes
4 Likes

Tui cũng hay nghe nhạc anh này :+1::heart:

4 Likes

Điều ước thật nhỏ nhoi :stuck_out_tongue_winking_eye:
Mà hoài chưa được nhỉ

3 Likes

Nay thấy có 1 nhân zật có máu mặt , topic mới mở 1 ngày thôi mà đã gần 5k lượt đọc, vậy mà mình liếc sơ qua bài mở đầu cũng k hiểu cái gì cả :face_with_spiral_eyes::face_with_spiral_eyes::face_with_spiral_eyes::face_with_spiral_eyes: hoa mắt chóng mặt luôn :face_with_spiral_eyes::face_with_spiral_eyes::face_with_spiral_eyes::face_with_spiral_eyes:
Có lẽ là mình cũng thuộc loại cá biệt rùi :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

3 Likes

Chiều tui có ghé qua mà té ngay :joy: chịu thôi :joy: chị @Bichdinh đọc hiểu hay thật :joy:

2 Likes

So amazing!

The more I enjoy her music, the more I love her.
This is quite a hard year for most of us, but I think if we try harder, our lives will be better!
:sunflower::four_leaf_clover::blossom::shamrock::sunflower::shamrock::blossom::four_leaf_clover:

4 Likes

Cô này năm trc hát ở ck cúp C1 mặc đồ trắng, năm đó Real thắng nè Tammy :rofl:

3 Likes

:sunglasses: hold on…

3 Likes

Hi cả nhà, mấy nay bận sấp mặt
Cả nhà khoẻ không :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Phẻ ru chị ơi :joy:

2 Likes

:smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:
Love!

3 Likes

Yummyyyyyy :yum::yum::yum::yum:

4 Likes

Everybody wake up!

3 Likes

Vào điểm danh cả nhà ơi
Ai vui ai buồn điểm danh luôn nè :stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes

Nay chắc hổng ai buồn :joy:

2 Likes

3 Likes