Tháng 11 - Tháng của chị HAI

hả
cái gì

7 Likes

nay say sóng tàu bác chun

2 Likes

Hàng phân phối… cùng lắm 10ce thôi… bịp kinh

3 Likes

HAI ơi là HAI

6 Likes

Một anh chị nào đó hôm qua có hỏi Chun : Sóng QUYẾT CÒI à Chun, anh chị mua FLC ROS KLF ART AMD được không?

Chun : Không biết nói sao nữa, trực giác của một con bạc lâu năm cho mình biết con HAI có cái gì đó rất là hay ho thú vị chứ không phải bất cứ mã nào trong hệ sinh thái QC.

Mình mua con HAI vì: Xui lắm thua thì thua 5% - Hên thì ăn 50-100%… Có khi hơn thế nữa !

Anh chị đừng nhầm lẫn chỗ này : Con HAI có câu chuyện riêng, có game riêng - CHẢ CÓ SÓNG QUYẾT CÒI nào cả - Đừng tưởng tượng viễn vông !

11 Likes

HAI co bạc bịp… mai chất 5tr CE để cho nó vui

2 Likes

Ác vl

5 Likes

Quan sát TT qua và nay : cứ tính như MMs họ có kế hoạch"lái" tiền/cổ sang được dòng Blue …
Mà nọ phải. Hay thực lực yếu, binh tướng thiếu tập trung … mà ngày này ko Ok lém. Blue hay hàng VN30 sấp mặt/lại đỏ. Cổ nhỏ giá vẫn thấy dòng tiền QUAY XE … kéo trở lên toàn MẶT TRẬN.
Nó có phần mạnh mẽ hơn : giá CE loạt loạt … HAI nói thừa, CE sớm. Nhóm APx; HBC; LDG (íu xíu) … chạm mốc giá CE ngày …

• GỘP hay liên kết thông tin : LPB POW và HAI trong cuộc chuyện đầu tư tài chính ( lướt sóng CK) của X,Y,Z … đang có kết quả kém; buộc phải dự phòng cổ giảm giá … thì nay đều có dòng tiền XÔ vào mua. Xưa mà nghe đăng bán TO kiểu LPB thì TT “chạy” tét ghèn … hen.
    Câu chuyện … hay góc nhìn GAME cổ cánh thịnh hành vẫn cần thấy dòng tiền mạnh; cách tiến lui hợp lý là GOOD!
2 Likes

Lịch sử 1 nhat :dagger: từ 4 lên 22. Lần này từ 5 lên 30 thôi chứ mấy

4 Likes

Chúc mừng bác Chun nhé :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Nữa hả

2 Likes

Chúc mừng các bác đã có HAI, đang có và sắp có HAI trong tk nhé! Nghe đồn HAI có 3 game lớn:

1. Game PHT ( xác thực là có, chưa xác thực thời gian)
  2. Game hạch toán khoản đầu tư của FLC để FLC ra bctc đẹp PHT 500 triệu cp
  3. Game niêm yết FHH ( xác nhận có, chưa xác nhận thời gian)

Kết luận, ngắn hạn HAI lên 7.x-8.x, trung dài hạn lên 10.x-12.x và 16.x-18.x

16 Likes

Chua Choa mạ ơi

2 Likes

HAI vào 4.8x
HQC hnay bắt trên đáy 1 line
TTF 9.1
Đẹp bác Ocean nhờ

2 Likes

HAi thắng CE ngưỡng 7-9 triệu là GOOD.

2 Likes

CE hả

1 Likes

Họ FLC giờ chỉ HAI là khỏe nhất và cũng …điên nhất. Bán là mất

2 Likes

HAI lên mà im ắng nhỉ? anh em mất hết hàng rồi

4 Likes

3 game chưa ra, tôi chỉ có gom thêm bạn nhé

5 Likes

Có rất nhiều lý do để cp giá nhỏ bật lên trong giai đoạn tới… Fo tham gia TT sẽ khó chấp nhận những cp có mức giá Trên trời, vô tình dòng tiền sẽ đc đồn đáng kể vào họ Penny… … HAI thuộc.hạng có Số trong rổ penny hehe

2 Likes