Tháng 11 - Tháng của chị HAI

Hả

5 Likes

Chuẩn bác! 3 game này ai cũng rõ như ban ngày

6 Likes

Sao không thử … “chưng dọn” thật gọn các lý do cho a/e tham gia thảo luận cuối tuần đi bồ.
Rất nhiều … là bao nhiêu? Mà đánh động với cổ nhỏ giá liệu có làm mất CHẤT riêng có con sóng tăng HAI ko?

Đây nữa này … Em nghe là tin ko chính thức, tin đồn hay tin mật chưa thể tiết lộ ( nói ra HAI mất linh sao!).

• NaK tui là một trong số những người đầu tiên đưa ra hay dùng chữ GAME → giới CK sớm và nhiều nhất. Người dùng hiểu hay nắm bắt GAME … sao, nhưng NaK thấy ít nhiều chữ này bị hiểu ko chỉnh dùng ko chuẩn … đó.
3 Likes

Vâng chúc anh ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ nhé!

1 Likes

Chả có nhẽ…
Hay là…
Có khi nào…

6 Likes

Tiền vào thị trường rất nhiều, tiền trong thị trường thì tăng theo cấp số nhân! Tiền đua các em chíp upcom không được nên quay ra vét penny sàn hose và hanoi

3 Likes

Những gì đi ngược lại dự đoán của mọi người luôn làm con người ta háo hức. Một là cú lộn nhào trên không đưa nhỏ lẻ đi từ cây tím này đến đỉnh cao nọ, hay là đưa ta về một nơi khác… đi vào lòng đất chẳng hạn kkk.

2 Likes

HAI lần này Q đại hiệp có đánh thẳng tưng như lần trước kg bạn nhỉ hay cũng cản, cũng chỉnh rồi đi lên như HAR?. Tôi bán HAR lanh chanh mã khác k chờ lên 15 như đã nghĩ HAR, HAI là siêu phẩm năm nay.

1 Likes

Nay mất đi 1 cây Ce

1 Likes

Hả
Cái gì

5 Likes

Hả
Cái gì

6 Likes

Chị HAI phi thẳng lên 30k rồi… hả? Cái gì? ăn non quá rồi Chum ơi!

3 Likes

30 luôn hả bác?!? Hehe, thế thì ngon quá rồi :thinking:

1 Likes

Đó là tôi qua em nằm mơ thôi…

2 Likes

Không đến 30 đâu loanh quanh 2x thôi chỉ 25 phiên ce như mỗi 4 năm HAI chạy một lần hihi.

2 Likes

Ce chưa

2 Likes

nữa hả

4 Likes

Target con HAI bao nhiệu ạ mọi người!!!

1 Likes

30

2 Likes