Tháng 5 khởi động đón thông tin tốt và mở vựa mua bán

Hello bạn Thỏ! Chúc bạn may mắn và bình an nhé :sunflower:

10 Likes

Lãi suất ngày 26/5: Các “ông lớn” Agribank, BIDV, VietinBank, Vietcombank giảm ở loạt kỳ hạn

13 Likes

Chúc c Tím và cả nhà ngày mới may mắn, giao dịch thành công :shamrock::coffee::purple_heart:

10 Likes

Thanks bạn! Chúc bạn bình an và may mắn :sunflower:

10 Likes

26 THÁNG NĂM, 01:20

Giá xăng tại châu Âu lao dốc trong ngày

Giá khí đốt ở châu Âu đang giảm trong bối cảnh các chỉ số lấp đầy cao tại các cơ sở lưu trữ, dòng khí đốt tự nhiên hóa lỏng cao kỷ lục và thời tiết ấm áp

MOSCOW, ngày 25 tháng 5. /TASS/. Theo dữ liệu của ICE, giá khí đốt tự nhiên ở châu Âu đã giảm hơn 10% trong ngày xuống dưới 280 USD/1.000 mét khối, lần đầu tiên sau hơn hai năm.

Hợp đồng tương lai tháng 6 tại trung tâm TTF ở Hà Lan giảm xuống còn 277 USD/1.000 mét khối hay 24,94 euro/MWh.

Giá khí đốt ở châu Âu đang giảm trong bối cảnh các chỉ số lấp đầy tại các cơ sở lưu trữ cao, dòng khí đốt tự nhiên hóa lỏng tăng cao kỷ lục và thời tiết ấm áp.

14 Likes

SRA hôm nay cựa mình CE :sunflower::four_leaf_clover::moneybag:

15 Likes

DGC: HHT dặn các bạn pic HHT không mua DGC, có rẻ cũng không mua nhé.

23 Likes

Khi tham gia mã nào ta phải hiểu kỹ về mã đó, mọi thông tin liên quan đến mã đó đang diễn ra như thế nào? Biết để mà tránh…Chỉ PTKT đơn giản là không ổn đâu…

19 Likes

yes c Tím, cám ơn c đã chỉ bảo để bọn e :relaxed: sáng nay quà c Tím đã xanh mướt :smiling_face_with_three_hearts:

10 Likes

25 THÁNG NĂM, 21:41

Bộ Thương mại Hoa Kỳ cải thiện ước tính tăng trưởng GDP từ 1,1% lên 1,3% trong Q1

Trong quý 4 năm 2022, tốc độ tăng trưởng, theo ước tính mới nhất, là 2,6%

WASHINGTON, ngày 25 tháng 5. /TASS/. Bộ Thương mại Hoa Kỳ đã cải thiện ước tính tăng trưởng GDP của nước này trong Q1 từ 1,1% lên 1,3% so với cùng kỳ năm ngoái, theo dữ liệu cập nhật của bộ được công bố hôm thứ Năm.

Theo Bộ, GDP thực tế tăng với tốc độ hàng năm là 1,3% trong quý 3 năm 2023. Trong quý 4 năm 2022, tốc độ tăng trưởng, theo ước tính mới nhất, là 2,6%.

Bộ cho biết ước tính tăng trưởng GDP cho Q1 đã được điều chỉnh tăng 0,2 điểm phần trăm so với số liệu trước đó.

Theo dự báo gần đây nhất của cục, trong quý 4 năm 2022, tốc độ tăng trưởng đạt 2,6%.

15 Likes

Hôm nay 2 em CE: QCG, SRA :sunflower::four_leaf_clover::moneybag:

16 Likes
10 Likes

Sorry bạn Thỏ báo nhầm vụ QCG :sunflower:

12 Likes

Không sao bạn Tím ơi :slight_smile:
Bù mã khác là được nè :slight_smile: :heart:

7 Likes

GEX, VIX, VGC hôm nay mới cho các bạn thấy sức mạnh của BQT CTY trẻ trung đầy nội lực nhé :sunflower::four_leaf_clover:

22 Likes

Chúc mừng chị Tím, chúc mừng anh chị nhận được quà chị Tím. Chúc các anh chị cuối tuần vui vẻ! Em cũng được 2 mã xanh miên man lộc chị Tím ạ!

12 Likes

Thanks bạn! Chúc bạn may mắn và bình an :sunflower:

9 Likes

GEX nay khỏe quá á bác Tím

12 Likes

@nganngan ! NTC 2 phiên CE bạn Thỏ :sunflower::four_leaf_clover:

9 Likes

Mới quay lại hôm qua em cũng nhận được quà , cảm ơn chị :heart:!

8 Likes