Thanh khoản Thị trường chứng khoán hiện tại!

, , , , , ,

Giỏi quá bro @Khang_buivan . LCG quá mạnh.
Chúc mừng anh em! :blossom::sunflower::sleepy::four_leaf_clover::heart_eyes::partying_face::sleepy::sunflower::blossom::four_leaf_clover::heart_eyes::partying_face:

2 Likes

bữa bro @Blue_Ocean nói mún có ý về mở tk chỗ tui đó @Tammy.Tr kkk , đang chờ luôn

4 Likes

Tammy cũng muốn ủng hộ bro lắm vì bro nói chuyện dễ thương, khiêm tốn, lịch sự nè :heart_eyes:
Mà Tammy thì k dc rồi nên sẽ cố gắng nếu có dịp sẽ gthieu bạn bè ng quen nào đó :smiley:
Qua nay mà gần 2.500 lượt xem, nghĩa là số ng quan tâm tới ck ngày càng nhiều lại rùi :heart_eyes::smiley::smiley:

2 Likes

Chúc tammy ngày 8/3 vui vẻ nha. Riêng chứng thì nay tặng quà cho Tammy dù DJ banh xác rồi đó

3 Likes

Xanh cũng dc. Nhưng hơi tiếc. Tt tiền vào hơi ít

giờ so sánh với phiên trước thôi, nay thanh khoản cũng tăng so với mấy phiên trước r

5 Likes

Cảm ơn em trai :heart_eyes::four_leaf_clover::blossom::sunflower::four_leaf_clover::blossom:
Chúc mừng tất cả anh em có hàng xanh hnay :partying_face:

3 Likes

nay khối ngoại cũng mua ròng gần 260 tỉ

5 Likes

Nay nn cũng mua ròng lại tại 1 số mã nè :stuck_out_tongue_winking_eye: có mã Tammy đang cầm nữa nè :stuck_out_tongue_winking_eye: ổng mua ròng lại 3 phiên nay rồi mặc dù sl k nhiều :heart_eyes:

1 Likes

còn cái quỹ Fubon hôm bữa cầm thêm ít thời gian

5 Likes

tks tammy nhé :heart_eyes:

5 Likes

Ủa cái gì nữa đây :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

1 Likes

cái này cũng là tin mấy hôm nay rồi

4 Likes

từ 1 quỹ Fubon hôm bữa và 1 quỹ VNM ETF từ 80% chuyển sang mua 100% cp VN

4 Likes

Chúc mừng anh chị em có hàng :heart_eyes: