Thành lập CLB Penny

thấy bác toàn chơi hàng penny, rác

chỉ có DRH mới có cơ hội x vài chục lần thôi
bbs nó đè hiếp hết hàng rồi

Penny rác nhưng dễ nhân 2, nhân 3 tk. Sbs Aas Tsc Tgg cũng từ rác đi lên mà.

Drh đã nhân đôi Tk đâu mà nói x lần. Vig aas sbs tgg tsc mới lên nói đc.

Biết sao AVF tăng chưa. Game sát nhập HVG vì bld cu bị cho đi bóc lịch hết rùi. Hvg dung ra quan lý. Tại sao ksk không ai mút

Chơi penny là phải nghiên cứu kỹ doanh nghiệp. Chu không thể nhìn biểu đồ giá mà dễ ăn bo lắm

Theng HVG bị bể do muon nợ nhiều thau tóm lung tung, cuối cùng thương hiệu xuất khẩu thủy sản bị phá sản. Đến Thaco vào do không nổi…

2 Likes

mình đồng ý với bạn. Chúng ta ngồi đây là để thảo luận về tương lai những con penny (nhữn con mà hiện tại nó khó khăn nhưng tương lai nó rộng mở). Chứ hiện tại nó ngon thì làm gì có giá ngon để mà mua.

1 Likes

Dung với triết lý của Warren rồi đó bác. Mua của tương lai, giờ nó xấu tuong lai sáng với là nhà đầu tư vi đại…VN và F0 thời gian qua toàn mua theo phong trào, nhìn thấy trước mắt. Tới lúc F0 phải bị Pro làm thịt

không mua được nữa rồi, hôm t6 mua mà k cho đặt lệnh, bị cấm giao dịch

Tuần sau khó mua khi tay to đã bị bắt bài… đồng thời nhiều nhà đầu tư mới nhìn ra, cộng hưởng F0 ăn theo…theo tôi thị trường vẫn do vì nhóm ngân hàng, dau khí, sắt thép tiếp tục giảm

CIK rồi à, bùn thế

DAH bị lái làm giá. Tuy nhiên nếu về giá 6 thì mua để đấy là lựa chọn tốt

em xin link vào nhóm với bác

1 Likes

Bác lái đi, cần gì lái. Bác ghom đủ chưa. Hay bác ghom chưa đủ, đội BDB cũng ghom LGL mà

https://■■■■. me/g/uvrcxh506

Thg con zai của bố đã bốc mả vì KSH KHB chưa :smile:

Nhóm đây. Nhưng k vào đc vì k gửi đc. Cho a sdt a có ■■■■ gửi cho.

Thằng ngu còn tỏ ra nguy hiểm. KHB KSH ăn lồi mồm rồi nhé. Đã dốt còn nói linh tinh. Dốt thì nên học hỏi nhé.

Lồi mồm con chứ chắc 1 loạt bốc mả rồi đấy nhỉ, con zai của bố chuẩn bị hô tiếp KSH KHB chưa =)))))))))))