[THẢO LUẬN] Sau tết, VNIndex sẽ tăng?

Thống kê xu hướng giao dịch của VNIndex trước và sau tết từ 2001 - 2023

Xu hướng khó đoán, em thực sự không biết nó sẽ như thế nào, mời ý kiến của NĐT
Hôm nay là phiên giao dịch cuối cùng của năm 2022, khép lại 1 năm rất nhiều sóng gió, cũng là năm đầu đi làm của em. Giờ phút này, được mất cũng không quan trọng nữa. Em chân thành cảm ơn quý NĐT đã chọn và đi cùng với em qua những ngày gian nan. Cảm ơn quý độc giả trên diễn đàn và trên facebook đã luôn theo dõi bài viết, góp ý cho em.
Chúc tất cả mọi người năm mới dễ chịu hơn, mong được hợp tác trong thời gian tới.

7 Likes

cái dòng đầu tiên 2000 chưa giao dịch mà sau đó ghi tăng là sai này

5 Likes

Em dự đoán 14h45 hôm nay đi cho uy tín em êi :slightly_smiling_face::hugs::hugs:

7 Likes

đóng cửa 1013??? :smiley:

5 Likes

Í, anh với em đoán giống số này :joy::laughing::laughing:

4 Likes

long phái sinh vài phút xem nào

4 Likes

Screen Shot 2022-12-30 at 13.21.20
đóng long, bye bye

4 Likes

Nay ko có thanh khoản

5 Likes

Thống kê đấy nhìn cho vui thôi. Dễ thế tôi làm tỷ phú rồi. Nghỉ tết đi các cụ ơi.

7 Likes

Năm nay quỹ tây ta lỗ sml, hết cả tiền chốt nav. Khả năng giảm cao đầu năm 2023!

4 Likes

Sau tết dig tím ngắt ,ceo tím ,l14 tím ,mở mắt ra là tím - đấy là trong mơ của các con chiên đệ tử chứ sau tết sàn la liệt vnindex về 650 :smiling_face_with_tear:

5 Likes

Nếu chọn 1 phiên sau tết thì khó nói nhưng chọn thử 1 tháng sau tết thì sẽ thấy khác

5 Likes

quốc tang pe lé 3 ngày.

5 Likes
5 Likes

Kỳ vọng sau Tết tăng

4 Likes

mấy ngày đầu năm tin tức bé trai rơi vào trụ cầu dày đặc trên mạng, theo dõi mãi mà quên mất chứng khoán, kinh tế vĩ mô luôn

4 Likes

Khả năng tăng cao hơn giảm

Chốt bảo vệ, cabin bảo vệ, bốt bảo vệ, container vệ sinh, nhà vệ sinh di động, nhà di động, nhà vệ sinh composite

4 Likes

dạ em cũng kỳ vọng vậy chị ơi, ai cũng khổ cả năm nay rồi

4 Likes

Thanh khoản teo tóp, phiên mai xanh đầu phiên, cuối phiên giảm, phiên thứ 4-5 sập. Thanh khoản thấp trong xu hướng giảm là rất nguy hiểm.

5 Likes

Vĩ mô xấu khi pmi giảm thấp hơn tháng 11.

5 Likes