[THẢO LUẬN] Tâm tình cổ đông DRH

@laocong mời bác

5 Likes

chủ thớt xem DRH có vượt đỉnh cũ 80k về 120k không năm ngoái có bác ptkt DRH lúc no 8 và bảo nó lên 3x và thực tế lên 38 nhưng nay còn 4k bác ý bên f31 chín bảo DRH còn tăng dài … thầy thay dig ceo bằng drh ksb rồi cụ check xem đúng không… 2023 và 10 năm nữa chỉ có đầu tư công DRH mới là case vĩ đại thâu tóm KSB VLB , đất quá nhiều ẩn công ty con, liệu nó vượt đỉnh cũ năm ngoái 38 về 80 không anh em đang chơi chiến thuật bán xanh mua lại vừa thêm 2k cp kệ mẹ bọn lái đè đầu tư công thời bom tiền auto giàu ksb drh ngỡ ngàng định giá DN dựa vào sổ sách giá trị ngầm em định giá DRH 389k/cp nhờ sở hữu các mỏ đá ở 2 công ty khoảng 5 tỷ $ chưa tính khối BDS ẩn ở các công ty con ksb up DRH bi gom manhj quay tay… DRH KSB thoi bom tien auto giau tầm nhìn thầy vượt vũ trụ, tăng nhất thời thôi chứ BDS chết thì kéo theo bao ngành ảnh hưởng thất nghiệp nhìn cách điều hành giật cục là bít :innocent: đầu tư công thời đến không cản nổi auto giàu KSB pht giá 15 anh em bỏ cọc DRH mua luôn quyền >51% thì DRH 100k thẳng tiến 2023 chỉ có thể DRH x 10-20 lần acc

6 Likes

mọi người biết gì về DRH thì cho mình xin quan điểm nhé

5 Likes

Chỉ thấy DRH oánh khó chịu. Kỳ vọng đt công thật đó mà Đạt oánh khó chơi. Chỉ có điếc, ném tk 1 bên tập trung làm ân và 2 nâm nữa sẽ thấy kq

7 Likes

lạ ghê chủ đề về cp khác thì vô hô drh quá trời. tạo chủ đề riêng cho nói thì hổng nói. buồn nha

5 Likes

em chào anh giờ em mới thấy ạ

5 Likes

tui là phụ nữ, ko phải anh

6 Likes

điều gì khiến bạn thích dreamhouse đến vậy?

5 Likes

dạ em xin lỗi em chào chị ạ… CTI tăng dẹp quá chị à
không biết anh Đạt chủ tịch DRH có để mắt không
ĐHCD anh nói DRH còn thâu tóm thêm công ty đá

4 Likes

dạ em đang leo cây chị à, em mua PHT giá 12 và mua cp lúc 27.5-29… chị à
vì em thấy bác cobethichdua một NDT lão luyện cũng nói DRH sẽ có lúc phi rất mạnh tầm 2023-2025 nên em mua

4 Likes

em phục nhất bác QUOCKHANG bên f31 chín nhà đầu tư theo trường phái TA, lúc drh giá 7 bác ý nói tăng rất mạnh lên 3x-4x và khi nó giảm bác ý vẫn bảo nó sẽ trở lại lên em mua mà không bán

4 Likes

KSB tây mua ròng chị à, PHT giá 15 mà giá này cổ đông ko mua thì DRH dễ dàng nâng lên 51% giá rất rẻ (trước đây DRH mua ksb giá 7x)

4 Likes

bạn là môi giới hay là nhà đầu tư, máu lửa quá

5 Likes

em không tìm thấy cái comment của bác QUOCkhang nói DRH lên dài hạn 4x nhưng có cái này

Trong những phân tích trước, tôi đã đề cập giá điều chỉnh khi chạm ngưỡng 13k. Giá lên 12.7k sau đó điều chỉnh theo xu hướng chung của thị trường, nhưng vẫn mang áp lực giảm tiếp dù thị trường đi lên. Với biểu đồ hiện nay, đây là cơ hội cho những người đến sau. DRH đang có xu hướng đi lên trong dài hạn, nếu xem mức 9k là sóng I và mức 5.2k là sóng II, thì sóng III phải đạt mức tối thiểu 24k. Lúc này giá đang trong sóng III, và trong sóng III hình thành các sóng nhỏ hơn với mức 7.95k là sóng (1), 6k là sóng (2) và 12.7k đã đáp ứng điều kiện là sóng (3). Sóng (4) sẽ hình thành trong phạm vi lý tưởng là 8.5-9.6k, có mức tối thiểu là 10.7k và tối đa là 7.6k. Như vậy lúc này mức thấp 10.45k đã đáp ứng điều kiện cần để hình thành sóng (4), nếu sóng (4) kết thúc tại đây, sóng (5) sẽ có mục tiêu tối thiểu là 13.8k. Đi đến mục tiêu lý tưởng luôn có tỷ lệ rất cao trong cách tính sóng, vì vậy nếu mua mới thì đây là khu vực cực kỳ lý tưởng để mua cho dài hạn.

4 Likes

em nhà đầu tư cá nhân rất thích thầy a7 @sieucophieu12345 thầy có video về DRH nên mua

4 Likes
4 Likes

DRH rất nhiều đất ẩn ở công ty con

4 Likes

cách đánh của DRH ép giá chỉ có lái quốc dân

4 Likes

haiz

5 Likes

@backieuphong

4 Likes