Thập kỉ siêu nợ xấu. Ngân hàng đầu tiên báo lỗ...phát súng báo hiệu tiền chạy văng guốc dép khỏi bank để múc đất

À thì ra là mày
Kk
Bố đoán mày cay cú, vay mượn dc ít hàng đem ra short L14
Đè giá sàn dc lát nhỉ
Hố hố
Sau bị cân sạch đua CE đéo đủ hàng
Rồi còn phải đua mà cover còn chán con à
Ko bọn kho nó xiên chết cả họ nhà con
Kk
Bay 40-50% tk thì tết này co ăn c.ứt rồi

5 Likes

Ko nên dùng mưu hèn kế bẩn nữa chú em nhé, lập nick tên đệ tử A7 huyền thoại, xưng thầy con như đúng rồi. Mà ăn nói linh tinh như thằng thần kinh
Nên nhớ nhà đầu tư giờ éo ngu như chú nghĩ đâu

8 Likes

a7 dự vĩ mô đúng là chưa trượt phát nào :pray: :pray: :pray:

2 Likes

Thằng ngu, t mới bán mảnh đất mua L14 đó.lúc giá 250.
Học đi, mở lòng ra mà có Lộc, toàn chim lợn lại đói thối mồm.
2007-2009 t cũng Cháy TK với TTCK này, chu kì này theo A7 phục thù.

6 Likes

khoan. khoan. dừng 2 giây :laughing: đổi tên đi bạn =))

Có cái mặt cha sinh mẹ đẻ cúng đéo dám thò ra để avatar hình khúc gỗ là viết đéo đàng hoàng gì :grin::grin::grin:

1 Likes

Thầy A7 cho em hỏi CII vào được không ạ

Tầm nhìn bọn này hạn hẹp thì trước sau gì cũng chết đói thôi thầy ạ! Bọn nó càng nói càng thấy Ng u

Làm cả đời đéo mua nổi nhà, đất đâu. Lo mà múc cổ phiếu đất thì may ra có tiền mua đất nhé

1 Likes

Pow hình như lỗ quý 4

Tôi cũng nhắm mắt hô lên theo ae, mong sang tuần kéo mạnh cho ae vừa rồi mua sớm được về bờ, chúc may mắn

Anh đừng giận,mấy cái nick mới này là của bọn bank,thép tạo đó.Nhằm chống phá Anh.Muôn đời vẫn thế,tụi nó có muốn cho cổ BĐS lên đâu,thay vì hơpj tác cùng có lợi,nhưng tụi nó muốn ăn 1 mình thôi.

1 Likes

Quá chuẩn !

Thỉnh thoảng gặp cl ninja như thế này mới thấy uy tín thày A7 ! Lắm thể loại cặn bã , cắn trộm thật.

1 Likes

Thuơng thay số phận đàn bà :laughing::laughing::laughing:

thầy ơi L18 kỳ vọng ổn khộng ạ?

Giờ có mấy nơi còn đem phân tích với định giá hô múc HPG với bank thì thật ko thể tin được luôn
Nếu nó hô múc chứng khoán thì thấy còn có đạo đức được xíu

1 Likes

Mấy năm nay thầy ngồi gào cổ đất, gào mãi đến lúc nó cũng lên chứ có phải thầy mới gào đợt này đâu. Khi sự giối trá được lặp đi lặp lại đủ lâu nó sẽ trở thành sự thật thôi ạ =))
Thời gian sẽ trả lời nhé. Thầy đừng miệng hô mà tay làm ngược lại là con vui rồi ạ :kissing_heart: Con cảm ơn thầy.

Bank banh xác, kéo lên thì bị hàng tỷ cổ phiếu đu đỉnh sút vào đầu. Đéo ai dại mà ôm bank giờ. Thời kỳ bơm tiền xây dựng cơ sở hạ tầng. Thì cứ cp xây dựng, bds mà múc.

Ôm bank nhùng nhằng nợ xấu vài năm. Lỡ đại sóng thần bds hàng chục lần này thì cắn mẹ lưỡi điên sạch

29 Likes