Thập kỉ siêu nợ xấu. Ngân hàng đầu tiên báo lỗ...phát súng báo hiệu tiền chạy văng guốc dép khỏi bank để múc đất

ôi dồi ôi, sao dốt lại còn nói to và nói nhiều thế, gom thật nhiều BID vào đi ông, tha hồ hái quả. Anh em nhường mà.
Trích lập là món quà ngày mai hay ngày kia hay năm sau hay 20 năm sau =)) trích lập nợ xấu, ông có hiểu nợ xấu là gì ko =))

Lúc mọi thứ rõ ràng thì nó ko còn ngon nữa :)). Đầu tư ngta chấp nhận rủi ro mày cứ đi lo túi tiền ngta làm cái éo gì ko biết, ko có việc làm à :)). Mấy thằng f0 rũ sàn mấy phiên nó chả chạy hết rồi . Tầm này còn mấy ông lỳ như trâu sẵn sàng mất 1 ăn 10 chứ đéo có chuyện 10 15% cắt đâu. Lo làm ăn đi thay vì lo chuyện túi tiền ng khác thân bạn Ami1901

1 Likes

Đất của QC là đất nông nghiệp, đất sử dụng cho mục đích kinh doanh nghỉ dưỡng thời hạn 50 năm chứ so sánh thế nào được với Đất của VHM, L14, DIG. Đọc cái gì cũng phải tìm hiểu cho kỹ vào rồi hãng nói.
Bạn bảo giờ giá cổ bđs là cao, vậy thế nào là cao ? bank tăng 5 lần, thép tăng 8 lần ck tăng 10 lần. Cổ bđs tăng bao lần rồi mà bạn bảo là cao ?

Giỏi show tk xem lãi bn %. Đừng mõm nhé còn.

Biết cuối năm thưởng tết ngân hàng nhiều ở đâu ra ko? đó là “hoàn nhập trích lập dự phòng”
xử lý bán bđs chứ ở đâu ra.

Ko. E cũng là cđ bđs. Bác nào thoả thuận vs nó kìa

Mua đất thì tiền lại vào mấy ông cổ đất sở hữu bđs thôi. Lại mấy ông gom được từ lâu, quỹ đất rẻ thì lại phải hiện thực hóa lợi nhuận. Hic. Tài sản chìm lại nổi hết lên cả. Lúc đấy mấy con chim lợn lại phải nhảy vào múc vội

1 Likes

Note lại những thằng chày cối này chờ ngày để bốc mả chúng mày

Cái đội 1k tỉ Short L14 lúc 7x không biết giờ còn sống không

Con đang ôm hqc fcn lig ôm tiếp dc hk Chu ơi? Cho con xin ý kiến . Cám ơn Chú nhiều ạ!

Em ơi, Anh làm CĐT đây. Làm gì có hàng mà bán em. Xem chung cư ngon ngon ở HN có căn nào dưới 30 tr/m2 không
Đất nền ven đô thì toàn x2 sau 1 năm.

E bảo nó r đó

1 Likes

Nó ăn bii rồi đổ bô cho ng khác . Bjo lại so cổ bđs giống bii.

1 Likes

CII mua nua dc k thầy, e gồng lỗ bữa giờ

1 Likes

Nó liên lạc rồi, vay 200k cp LDG; kí quĩ 12 tỷ

Thầy nói ôm hàng đi con để cho thầy còn bán :rofl:

Rất nhiều NĐT khi bắt đầu tìm hiểu về chứng khoán (CK) đều tràn đầy hy vọng sẽ thành đại gia hay chí ít cũng kiếm được chút đỉnh trên thị trường. Tuy nhiên thực tế thường diễn ra ngược lại bất chấp các NĐT tìm hiểu kỹ càng về CK, tham gia những khóa học về đầu tư hay các hội thảo với những chuyên gia, NĐT thành công hoặc những doanh nhân thành đạt để hiện thực hóa ước mơ của mình.

Với những nỗ lực học tập miệt mài không ngừng nghỉ cộng với những phương pháp được “lưu truyền” trong sách vở hay “bí kíp” của những NĐT nổi tiếng thì số lượng NĐT có thể kiếm được tiền một cách bền vững trên TTCK chỉ đạt một tỷ lệ rất nhỏ…

Là như nào ạ. Vậy như nào thì a thắng

Bắt kí quĩ giá 60k, đặt cọc 12 tỷ sợ Sún vòi :smile: