Thầy tôi báo nhóm cổ phiếu tăng kịch biên độ tuần sau: Ăn toác mồm!

, ,

Mâm cỗ mới đã được bày ra, chọn miếng ngon mà chén !

1 Likes

Trùm cuối phán xem tết này index lên bao nhiêu nhé !

2 Likes

Nhanh và luôn, húc xúc nhanh: nhất L, nhì D, ba P, bốn C. Nhanh còn sóng và còn mua đc. Chần chừ lại đứng ngoài xem.

Nhấp nhả, dền dứ cho các con giời không chịu được nữa…
Ai cũng nghĩ chờ chỉnh để vào hàng, nó kéo cho chạy một mạch. Ha ha

4 Likes

Đợt này tiền vào thị trường nhiều, tây lông múc hàng liên tục. Các cụ cứ chờ đấy mà có giá giảm gom hàng :sweat_smile:

2 Likes

Chùm cuối lịch sự nhỉ, theo ý trên là chứng sốt đám được trả tiền trái phiếu trước hạn lại nhao vào fomo trên sàn phỏng ?

1 Likes

Ôi trời trùm cuối phán thế tết này VNI vượt 1200 đám cầm tiền trái phiếu Fomo tranh cướp hàng như bò điên rồi

Thế thì sang đầu năm hẳn trùm cuối cho tung ra gói QE khủng rồi, ngài thật lắm công cụ để chơi to

1 Likes

Nghe nói gói QE bất động sản bơm ra quý 1, cỡ bao nhiêu trăm nghìn tỏi đây ông trùm ?

Trùm cuối đầu đen à ?
Tao còn mỗi cái nịt. Kíu tao với !

2 Likes

Khi nào tt full mơ zin nhờ ông báo giúp tôi một tiếng tôi chạy chung nhé, thanks! :grin:

2 Likes

Mỗi ngày thanh khoản 1 tỷ usd không hả bưởi ?

1 Likes

Trùm cuối gom PDR, HPX, NVL mấy nay kinh quá, định đánh thốc lên x3 hay x4 đây ?

1 Likes

Ae múc theo trùm cuối có ăn nhé, thứ 2 vẫn kịp lên tàu, chỉ sợ PDR ko có hàng, cháy hàng ngay đầu phiên. NVL, HPX có là xúc!, Dig, Ceo cũng được nhưng cửa ăn dài phải nói đến PDR, NVL, HPX (xếp theo thứ tự ưu tiên)

3 Likes

Mai có cho rung tí để anh em lên tầu thêm chứ ông trùm ?
Hay kéo luôn phiên sáng !

Mai ko có rung đâu, có hàng múc là tốt rồi!

HPX may ra múc ATO còn có hàng.

1 Likes

Giữa Dig và Ceo chọn Ceo nhé, Ceo mạnh nhất dòng bđs đợt này, tăng 10%/phiên tím có lợi hơn dig, dig tím có 7%. Tôi đã chốt 2/3 Ceo lên tàu PDR giải cứu doanh nghiệp cùng bà con!

1 Likes

Mai múc nốt vào HPX, NVL ăn cho đủ bộ cổ điên đi Nhậm Cô Cô

1 Likes

Thánh cô có 2/3 mã: PDR, NVL. HPX nhường anh em!

1 Likes