Thầy Tuấn A7 sẽ ra sao nếu L14 (Licogi14) dò tìm đáy thủng 200k? Cùng xem phân tích kỹ thuật!

, ,

Bác ơi, chuyện về đỉnh cũ thì để mr Market lo. Nhỏ lẻ chúng ta chỉ cần biết mua tuần tới sẽ có lãi 50% trong vòng 3 tháng, đánh bại gửi tiết kiệm ngân hàng như thế là ổn rồi

Túm váy lại: tuần tới trích 10% tài khoản mua thêm L14. Để 10% nữa chờ mua thêm tuỳ tình hình cụ thể

Đang âm 7% đây bác ơi. Taget vnindex 1430 trở lên mà sợ nó về thẳng 1200 :grimacing:

1 Likes

Dig taget thủng 50k, Ceo taget thủng 30k mà Sếp nào giữ giá hỗ trợ ác vậy? Chơi vậy kỳ ghê :joy:

M xem có con nào không chia 2 . quan trọng con nào tăng nhiều hơn

Vừa kể o trên mà bác. Cả thị trường có 2000 mã bác theo dõi mỗi CEO, DIG, L14 à?

Trận này vô cùng khốc liệt. Thế mới biết giàu sang trên ttck k đơn giản :slight_smile: ae cố gắng chiến đấu khô máu. L14 vốn hóa có 4 k tỷ. Rẻ như bèo

1 Likes

Bác lạc quan quá, thị trường này khó nói.

K margin thì cứ ngồi im. Sẽ có viện binh đến cứu

2 Likes

chiều nay phải đến k anh em hết tiền mua oxi rồi hihi. ae cố lên mấy ngày nữa thui

Nốt tuần này. Ae chịu đựng nốt

1 Likes

Lâu không cập nhật tình hình cho ae. Sau khi thủng 100k thì liệu….
L14 taget 5x không nhỉ ae? :joy::joy: mình đi trú bão đây

Cho vay mar.gin L14 20%, lãi suất 10.5%, ae nào có nhu cầu lh 0979.424.163.

Trước mình dự đoán vùng sâu thủng 100k, và có tính thêm về 4x. Nhưng thấy có lực mua ở 65k nên ae ai định mua gom thêm chú y L14 có thể múc 6x nhé!

1 Likes

vỡ mồm chưa? chuyên gia theo đuôi

quan trọng là mấy ông chỉ theo đuôi nhưng bên ngoài hô mua, bên trong đặt lệnh bán đó bạn ơi

Mình xin đoán mò l14 sẽ về 2x, ceo dưới 1x

ceo 7k, l14 19k có all in không anh em

Em sai rồi. em đánh dấu L14 về 46,2k mà nó về 47,2k đang bị dừng lại. có ai đạp về 46,2k giúp em với cho em đúng 1 lần thui ạ.

1 Likes

ai đạp l14 của em vậy? ai đạp về 46k vậy? hic. em đổi ý về 20k mới mua ạ

1 Likes