Thế giới mà chiến tranh thì kinh tế nát , các quốc gia lại đua nhau in tiền thôi, cứ theo A7 trú ẩn cổ đất bền nhất

đỉnh thầy

1 Likes

hô cho lắm nay nó đạp con PVC chắc cong giò chạy mẹ rồi kk

thằng đó bán mịa nó rồi

Benjamin Graham đã đúc kết kiến thức và kinh nghiệm đầu tư cả đời mình bằng câu : “Sẽ tốt hơn nếu chứng khoán không hề có báo giá thị trường” .

Phillip Fisher cũng dùng kiến thức và kinh nghiệm cả đời mình để nói : “Bán sớm một cổ phiếu tốt là một sai lầm” .

Buffet - Munger nói : “Thời gian để bán cổ phiếu của chúng tôi là không bao giờ cả” .

Và vì. Bí mật sự giàu có trong đầu tư là lãi kép, lãi kép chỉ sinh ra khi bạn nắm giữ đủ lâu. Đó là lý do sự giàu có và thành công không nằm trong nhóm nhà đầu tư lướt sóng, t+, TA …

5 Likes

41 Likes

Ông Anh rảnh háng Vãi nồ n, Topic người khác lại cứ thích vào chọc với ngoáy. Nếu Anh giỏi thì cứ về chia sẻ với Anh em của mình đi. Vào đây gây sự, chọc ngoáy, xàm le làm éo gì k biết. Tôi thấy Anh Thai Pha.m này chẳng có văn hóa máu nô` n nào :D. Nếu còn chút Liêm xỉ thì hãy biến dùm…

1 Likes

Phân tích như ông, quê tôi đầy. Đọc mấy quyển sách trưng ra thì trình còn trả giá nhiều.

DIG quá ngon quá rẻ, nhưng em xin giới thiệu siêu phẩm khác nữa:

1 Likes

Theo bạn thế nào là chiến tranh

Thầy ơi… trên FireAnt loan tin ko chính xác nói thầy vào HQC để lùa ạ… hôm nào có dịp thầy giao lưu thì đính chính thầy nhé! Để anh bớt đu đỉnh ạ

kệ thằng dở hơi đấy đi bác ơi :))) mn đồng lòng hold cổ, chết k bán

1 Likes
3 Likes

Muốn hold chặt thì không tham margin!

Ko phải thái
Thái gà trong đầu tư nhưng ko ngu như chú này
Trò mạo danh gây war là rất tiểu nhân và bỉ ổi, tôi rất khinh thường loại này

Thái giám ơi em chỉ kiếm tiền từ bán sách vs bán khoá học chứ làm cái trò gì hả em? Vào đây dạy đời cái nỗi gì bao nhiêu năm đầu tư mày ăn đc đồng nào chưa hay chỉ toàn lỗ sấp mặt ra. Thôi bò Thái giám ra chỗ khác đi em mày nói anh thấy buồn đái lắm.

Tư duy A7 cứ cổ đất mà múc DIG SCR

Lên nào

Đang dạy làm nghèo :rofl:

tuần sau lại bay thôi

Đội đọc sách và biết vài ba tí kiến thức tài chính cứ tưởng mình giỏi, nếu vậy a e học tài chính với a e ở cty chứng khoán giàu hết rồi, học xong ở nhà đánh chứng việc gì phải đi môi giới mở tài khoản, trên thị trường chứng khoán này chỉ có máu và nước mắt mới tạo ra người giỏi, Thái Phạm đếm tuổi đời xem “Chơi” Chứng khoán được mấy năm mà đòi chỉ A7 “nhắc với ông Thái Phạm là A7 đã hơn chục năm trên thị trường này rồi đấy”.

1 Likes