Thế giới mà chiến tranh thì kinh tế nát , các quốc gia lại đua nhau in tiền thôi, cứ theo A7 trú ẩn cổ đất bền nhất

Chiến tranh chỉ tác động thoáng qua, cơ hội tốt để mua cổ phiếu giá tốt và là trú ẩn tốt các cổ đất

Chia sẽ và nhận định thị trường, cổ phiếu nói chung, các ngành, phân tích các cổ phiếu miễn phí, mong F0 về bờ cùng các chuyên gia, đệ A7 tại ;Link: Telegram: Join Group Chat

Kk

40 Likes

Chiến tranh ,dịch bệnh,lạm phát ko trú vào đất đai thì tài sản bốc hơi hết ,ae hãy cảm thấy mình may mắn khi biết đến thầy 7, biết thầy và học được thầy là bớt u mê cả một đời người Kk

1 Likes

Cảm ơn Thầy, chúng em đã ổn định chỗ ngồi và thắt dây an toàn ạ. Rung, sóc, giật kiểu gì cũng sẽ ko bị văng. Chúc thầy luôn khoẻ.

cứ giữ là có tiền thôi ae,

tọa độ lúc này vẫn là chân sóng đúng không thầy?

Chú 7 giải thích 1 cách dễ hiểu gói này tác động mạnh mẽ ntn đến ngành BDS dc k chú,cháu tìm hiểu mãi mà ngôn ngữ chuyên ngành khó hiểu quá ạ.

Nói chung anh cũng đeo thích chú bởi vì những thằng đọc sách mà giàu đc thì thế giới này giàu mẹ nó rồi. Ăn tục nói phét, bú fame để bán sách kiếm sống thì còn đc.

quyết theo đại ca

Tuấn mõm

Anh này mất lịch sự ghê!

Kinh tế càng khó khăn bơm tiền càng khủng

1 Likes

Vả vào mõm m

Về gọi thằng Thái Phạm nhà mày ra đây để xem thiên hạ nó sĩ vả vào mặt có khi ngộ được chút gì đó lại khôn ra… Nói với nó. Sách cũng có nhiều loại sách, sách Thái dúi dịch toàn sách rác, làm giấy nhóm lò hợp nhất .

Còn riêng Thái Phạm nếu nói một từ bóc trần bản chất thì từ hợp nhất là : NGU

1 Likes

Chuẩn quá đại ca! Sách viết trẻ con ko buồn đọc!

** 2 triệu tỷ lãi suất thấp chiếm 20% dư nợ tín dụng của ngân hàng. Xem video em làm để thấy rõ hơn nha các bác https://vt.tiktok.com/ZSeTRgP7M/

. Hóng

Thầy A7 nghiên cứu thêm 1 mã bđs nữa cho bọn em vào thêm ạ

Cuối năm 2025 ngồi trong căn biệt thự 1000m2, lặng lẽ nhìn dàn siêu xe từ Lamborghini, Ferarri, Maserati, cho đến Roll Royces, McLaren, tôi khẽ lắc nhẹ cốc rượu Tequila Ley 925 đắt nhất thế giới, nhấp 1 hơi rồi tháo chiếc Apple Watch x Rolex phiên bản giới hạn 69 con duy nhất toàn hành tinh đặt xuống bàn. Ngoài trời mưa vẫn cứ rơi không ngừng vào dàn lan đột biến 100 tỷ, trong nhà tôi vẫn đang khoác chiếc áo lông vũ vịt biển King eider đính kim cương ngồi suy tư. Bỗng con trai tôi tỉnh giấc trong bộ đồ ngủ LV limited edition hỏi tôi: ““Bố ơi, vì sao mình giàu thế ạ?”” Rít nhẹ điếu xì gà Cohiba Behike, tôi khẽ đáp: "Vì vào tháng 2 năm 2022 bố all tất cả tài sản mua DIG, L14 giá 88 và 388 con trai à ". Kakaka

7 Likes

Thằng này rớt hàng rồi vào chim chuột hả, cắt lỗ rồi hả ku, oánh đếch có bản lĩnh âm tí đã sợ thì biến đi, năm sau vào nhà thương đo điện tâm đồ nhé