❤️ The King is returned 😁

, , , ,

Buồn nhỉ, hiệu lệnh hôm nay của Tư Mã Ý chỉ còn 6 F0 theo dõi thôi sao :sob:

Anh em đâu hết rồi, đạn dược đã chuẩn bị đầy đủ chưa?

Vị trí chiến đấu thế nào?

MÚC thôi!

1 Likes

image

Cập nhật tình hình tại mặt trận cho anh em theo dõi nhé!

1 Likes

Để đầu tư thành công và chiến thắng thị trường chỉ cần theo dõi mấy cái page của Tư Mã Ý là đủ rồi.

:smiley:

Chúc anh em nhiều may mắn!

1 Likes

Vừa lòng anh em F0 nhé, MÚC tiếp!

1 Likes

Vào F247 một thời gian rồi mà giờ mới biết đọc tin nhắn. Đúng là già rồi thì thường lẩm cẩm.

Chúc em đầu tư nhiều may mắn nhé.

Hy vọng những thông tin anh cung cấp giúp em kiếm được lợi nhuận trên thị trường chứng khoản.

1 Likes
1 Likes

Oánh cổ đất cần tầm nhìn xa tí, tốt nhất 10 năm. Gần tí quá sợ bị ngạt sữa đó anh em ợ :smiley:

1 Likes

Anh em đã thấy quả lấp Gap uy tín chưa?

MÚC!

1 Likes

Tây cay lắm, sắp phong Hậu cơ mà :smiley:

1 Likes
1 Likes

Đẹp như tranh vẽ thế này mà vẫn có người hô bán :smiley:

MÚC!

Hãy tin vào phán đoán của Tư Mã Ý này.

MÚC mạnh vào

1 Likes

Đoạn này cảm giác thiếu vắng của dòng tiền dẫn dắt làm cho mọi người hoang mang. Từ đó phán đoán các kiểu :stuck_out_tongue:

Không sao đâu,

Rồi thời sẽ tơi sớm thôi!

1 Likes

Múc,

Vượt MA20 sẽ có dòng tiền tiếp sức!

1 Likes

Lái cay lắm :stuck_out_tongue:

1 Likes

Cờ này đánh kiểu gì anh em? :smiley:

1 Likes

Mấy thánh vẫn hô sập, chẳng có nhẽ :smiley:

1 Likes

Gặp ngay cao thủ, khiếp quá :smiley:

1 Likes

Tây mũi lõ húng quá anh em!

1 Likes

Kết quả nè anh em :smiley:

1 Likes

Tâm sự Tư Mã Ý:

Đánh cờ vua cũng giống đầu tư chứng khoán vậy. Không cần biết bạn có bao nhiêu công lực, không cần biết bạn có bao nhiêu kỹ năng. Vấn đề lớn nhất là làm sao bạn có ít sai lầm nhất để dành chiến thắng.

Mỗi trận cơ vua đều mang trong đó rất nhiều cạm bẫy, khác hẳn với cơ tướng do số biến trên bàn cơ vua nhiều hơn rất nhiều so với bán cơ tướng. Tất nhiên mỗi loại cờ đều có điểm hay riêng. Đối với cờ vua ngay từ vài nước đi đầu tiên đã ẩn chứa những cạm bẫy chết người cũng nhờ đó mà làm cho cờ vua hấp dẫn người chơi đến vậy.

Đầu tư chứng khoán cũng vậy, hãy kiên nhẫn và giữ cho mình mắc ít sai lầm nhất có thể. Mỗi khi mắc sai lầm rồi phải biết phòng thủ bảo toàn lực lượng nhờ đó các chiến thắng sau này mới có được sự vẻ vang.

Chúc quý vị nhiều may mắn.

1 Likes