❤️ The King is returned 😁

, , , ,

Lịch chốt quyền cổ tức 1-5/7: Cổ tức tiền mặt cao nhất 55%, một “ông lớn” chuẩn bị chi hơn 2.500 tỷ đồng trả cổ tức (cafef.vn)

1 Likes

Đại hội cổ đông Quốc Cường Gia Lai bất thành vì tổng giám đốc vắng mặt (cafef.vn)

2 Likes

Tăng tiếp không anh em?

2 Likes

Đoàn Kiểm Tra Liên Ngành của Bộ Xây Dựng và tỉnh TT. Huế tham quan KĐT Ecogarden

Sáng ngày 29/6/2024, trong khuôn khổ chuyến công tác tại Huế đánh giá tổng quan cơ sở vật chất, hạ tầng kỹ thuật để thành lập thành phố trực thuộc TW, đoàn kiểm tra liên ngành do đồng chí Trần Quốc Thái – Cục trưởng Cục Phát triển Đô thị (Bộ Xây dựng) dẫn đầu, cùng Phó Chủ tịch UBND tỉnh Hoàng Hải Minh và lãnh đạo các sở, ban, ngành của tỉnh Thừa Thiên Huế đã đến thăm quan KĐT Ecogarden.

Sau khi tham quan KĐT, đoàn đã có buổi làm việc tại khu nhà mẫu NOXH - chung cư cao tầng West Sky. Tại đây, Chủ đầu tư Cotana Capital đã báo cáo với đoàn về mục tiêu xây dựng, ý tưởng quy hoạch và tiến độ thực hiện dự án Ecogarden đến thời điểm hiện tại.

Qua thực tế, đoàn kiểm tra đánh giá cao mục tiêu của Chủ đầu tư cũng như công tác quản lý, tổ chức thực hiện dự án, góp phần thúc đẩy phát triển cơ sở vật chất, hạ tầng kỹ thuật của thành phố.

Ecogarden – KĐT sinh thái chuẩn mực tiên phong tại thành phố Huế đã, đang và sẽ là điểm nhấn ấn tượng trong quá trình hội nhập phát triển của Cố đô.

Có phốt gì không anh em?

Đoàn kiểm tra đến thăm quan á :smiley:

Vui nhể!

1 Likes

Mặc dù nó vẫn là cái gì đó rất đáng ngưỡng mộ nhưng tôi đã cảnh báo khả năng đạt đỉnh của FPT từ phiên 24 tháng 6.

1 Likes

Toang chưa anh em?

Anh nào show hàng kinh thế :smiley:

Nhiều tiền nhỉ? :stuck_out_tongue:

Mai có sàn không các bác? Chưa kịp làm gì các anh đã doạ sợ quá :sob:

2 Likes

Thị trường này có sập không các Bro?

Bon tây mũi lõ lấy hàng đâu ra mà phang lắm thế anh em nhể?

3 Likes

Mấy anh tây mũi lõ giỏi thật, càng bàn thì FPT càng tăng :smiley:

Táng mạnh vào mấy anh :stuck_out_tongue:

2 Likes

Ecogarden - Nơi thanh âm trong trẻo hòa quyện cùng sắc hoa rực rỡ

Là một người đam mê nghệ thuật, tôi luôn tìm kiếm những không gian yên tĩnh, trong lành để nuôi dưỡng tâm hồn và khơi nguồn cảm hứng.

Ecogarden chính là nơi mong ước ấy của tôi, nơi đây mang đến cảm giác bình yên và thư thái tuyệt vời. Những khu vườn xanh mát rợp bóng cây, những thảm hoa rực rỡ sắc màu tạo nên một bức tranh thiên nhiên vô cùng sống động.

Chính không gian trong lành, yên bình này đã khơi dậy trong tôi nguồn cảm hứng sáng tạo vô tận.

Ecogarden – Nơi âm mầm tuổi trẻ, phát triển tương lai.

Cotana hết tin sống thực giờ chuyển sang tin sống ảo nhá anh em.

2 Likes

Nhìn đống dữ liệu hỗn độn này thấy có thể có 2 người đang ôm đống cổ phiếu Cotana. 1 ông chắc đặt cục 109k kia, với giá trị hiện tại khoảng hơn 3 tỉ chút. 1 ông ôm hơn 30k giá hiện tại gần 1 tỏi.

Mấy cục kê mua kia không rõ có phải của 2 ông này kê không thì chưa rõ. Nhưng chưa chắc phải nhỏ lẻ nhể anh em?

Anh em nào am hiểu có thể phân tích dữ liệu được cho xin vài đánh giá nhận xét xem có sập không? 2 cục kê kia để làm gì?

2 Likes

Anh em xem bảng kết quả hàng ngày của f247 nhé. Cũng thú vị phết nhể :smiley:

2 Likes

Biệt thự đảo Laurel - Ốc đảo xanh giữa đô thị Ecogarden

Được chủ đầu tư tâm huyết xây dựng dành riêng cho giới thượng lưu, Laurel Villas gồm 33 căn biệt thự đơn lập nằm trong lòng đảo Laurel, bao quanh bởi hồ cảnh quan và cây xanh tươi mát.

Cùng khám phá Căn mẫu Biệt thự đảo Laurel sắp ra mắt:

Diện tích đất: Gần 360m², gồm 3 tầng.

Vị trí: Mặt sau tiếp giáp với hệ thống sông nước, hòa mình vào thiên nhiên.

Nội thất: Đẳng cấp kết hợp giữa truyền thống và hiện đại.

Hệ thống thiết bị điện thông minh: Kiểm soát toàn bộ Biệt thự của bạn từ xa chỉ bằng 1 chiếc smartphone.

Với các thiết bị thông minh từ nhà Hunonic:

• Cảm biến cửa Door Sensor
  • Aptomat tự động
  • Bộ cảm biến chuyển động – Bộ cảm biến khói Hunonic Smoker
  • Động cơ rèm Hunonic Ecosystem.
  • Bộ Điều Khiển Hồng Ngoại IR Smart Hunonic điều khiển các thiết bị hồng ngoại (Tivi, điều hoà, đầu kỹ thuật số, quạt, dàn âm thanh và nhiều thiết bị khác) từ xa chỉ qua smartphone.
  • Và quan trọng nhất là bộ điều khiển trung tâm Home Server - Bộ não của ngôi nhà thông minh.

Laurel Villas - không gian sống đẳng cấp, tiện nghi, hiện đại và gần gũi với thiên nhiên cho những khách hàng thượng lưu.

Biệt thự đảo theo tin mật thì có khoảng 87 căn và chưa bán căn nào. Hiện đã tạm dừng xây dựng, tại sao nay lại xuất hiện tin tiến độ xây dựng biệt thự đảo Laurel nhỉ anh em?

Ai am hiểu xin cho anh em vài thông tin thông não cái nhỉ?

Ở đây chỉ mới đề cập đến 33 căn số còn lại đang ở đâu? hay có 2 khu khác nhau? Với diện tích 360 m2 mà dự định chỉ bán 1 triệu đô một căn thì giá chỉ khoảng trên dưới 70 triệu một m2 thôi nhỉ. Đang khá rẻ so với Hà Nội và Thành phố HCM.

2 Likes

Nay mới biết, cả công ty có 2.497 cổ đông. Con số này kể ra cũng không phải là nhiều mà cũng chẳng phải ít mà không thấy có giao dịch nhể anh em?

Trước cứ nghĩ công ty chắc có tầm 500 cổ đông là cùng :smiley:

Theo thông báo này thì thấy số cổ đông kia (2.497 cổ đông) được tính đến ngày chốt danh sách là ngày 13-14/6 gì đó.

Tổng số cổ phần đám này nắm giữ khoảng 21.759.290 cổ phiếu nghĩa là con số tự do cũng khá lớn, hơn 10 triệu đang giao dịch được và hơn 6 triệu vừa trả cổ tức chưa về tài khoản.

Với số liệu ở trên được lấy từ fir.e.ant cho thấy trong tháng 7 khi cổ tức về tài khoản sẽ có khoảng hơn 16 triệu cổ phiếu tự do.

Tổng số trong danh sách được liệt kê cổ phiếu ở trên là 25 cá nhân và tổ chức. Nghĩa là lượng cổ phiếu tự do hơn 16 triệu trong đó có hơn 10 triệu cổ phiếu đang giao dịch nằm trong tay của 2.472 cổ đông. Trung bình mỗi người đang có khoảng 4 nghìn cổ phiếu.

Đây là những con số thông kê giúp quý vị có thể nhìn rõ hơn về lượng giao dịch, về những cục lệnh to 30k và 100k kia có thể của nhóm cổ đông tự do, cũng có thể trong nhóm 25 cá nhân hoặc tổ chức được mô tả ở trên. Cũng khó đoán, trừ khi có khớp lệnh và được báo cáo thì chúng ta mới rõ được.

Hy vọng những con số này có thể giúp ích cho quý vị. Chúc quý vị bình an và có nhiều may mắn khi thực hiện các giao dịch của mình.

2 Likes

@SuperModerator please help me to change my title of this post. Thanks so much for your help and have a nice day for trading.

2 Likes

Xin chào bạn,
Bạn là chủ topic có thể chủ động thay đổi bằng cách: nhấn vào icon “cây bút chì” bên cạnh “chủ đề” để chỉnh sửa theo ý nhé.
Bạn cần hỗ trợ thêm, inbox mod. Cám ơn bạn.

1 Likes

Hiện tại, mình không có cây bút để thay đổi như trước đây. Mod làm ơn cho hiện cây bút giúp mình nhé. Thanks in advance!

2 Likes

Nhìn thì thềm mà không dám múc :smiley:

Sợ đu đỉnh không anh em?

Lúc đầu chỉ có 1 cục 41k mấy, sau vài phút có thêm cục 56k mấy đặt vào giá 33.5 :stuck_out_tongue:

Có khi nào cổ phiếu đang bị thao túng không nhỉ, kaka :dagger:

Bán đi lái, hoặc anh em nào nhiều xèng múc phát hết đống kia giúp anh em có động lực tiếp bước nhể :heart:

2 Likes

Nhiều hàng vãi chưởng anh em ạ.

Sau khi có ai đó bán tự nhiên lại có thêm cục 23k7 giá 32.3 đặt vào, kaka.

Kiểu này chiều nay có khi sàn không nhỉ?

Không biết của 1 người hay của 3 người khác nhau đây :smiley:

Có khi nào đang có 3 ông có nhiều hàng thi đấu với nhau không nhể :stuck_out_tongue:

3 ông đặt bán có trùng tên với 3 ông đặt mua không anh em?

Chiều nay hàng cây nổ VOL về sẽ biết ngay có toang không nhể, kaka

2 Likes

Xin chào bạn,
Bạn vui lòng gửi chủ đề bạn muốn đổi, mod sẽ thực hiện. Do bài viết của bạn đăng lâu so với thời gian quy định được sửa tittle nên không hiện tính năng này.
Cám ơn bạn.

Đổi giúp mình thành, The King is returned

Cám ơn Mod vì sự bất tiện này.

3 Likes