❤️ The King is returned 😁

, , , ,

Thông tin tích cực thì nhiều mà giá cổ phiếu cứ cắm đầu đi xuống?

Các chuyên da cho em hỏi liệu có phải là đầu tư mạo hiểm không nhế?

3 Likes

Thông tin giao dịch này được lấy trên mạng, không biết có thật không.

Nhìn thông tin giao dịch cũng dễ hiểu, dễ đoán, nên anh chị em tự đánh giá nhé. Vì tôi không phải chiên da, chiên ngô, chiên khoai gì cả nên cũng không biết phân tích dữ liệu.

Chúc vui vẻ!

3 Likes

Anh chị em có thể nhìn thông tin về doanh thu các năm theo từng quý của BCG như trong ảnh.

Nhìn qua những con số nhẩy mua để xem có cảm động gì không nhé.

Goodluck!

3 Likes

Còn đây là bức ảnh lên sàn của BCG ENERGY mã chứng khoán là (BGE)

Hãy cùng đợi xem điều gì sẽ đến trong những tháng cuối năm nhé.

3 Likes

Có bác nào để ý con BCR k nhỉ?

Hãy dũng cảm tiến về phía trước nhé.

Phải tiến về phía trước mới thấy được những điều thú vị, những trải nghiệm tuyệt với của cuộc đời.

2 Likes

Lincoln là một trong nhưng con người vĩ đại, ông có rất nhiều câu nói nổi tiếng. Chỉ cần cố gắng làm theo nó hàng ngày cũng đủ giúp chúng ta trưởng thành hơn chính bản thân chúng ra rất nhiều.

2 Likes

Là công ty con của BCG, hệ sinh thái phức tạp.

Có thể xuất hiện thêm 1 “anh tôi” trên thị trường chứng khoán cũng là bình thường.

Công bằng mà nói thì trên thị trường này thiếu gì các “anh tôi” đâu. Nên mọi việc vẫn rất bình thường.

3 Likes

Rồng thiêng ẩn mình chờ cơ hôi,

Mãnh hổ kiên nhẫn đợi con mồi!

PS: Hình ảnh minh hoạ được lấy trên mạng, không phải tôi làm việc hay quảng cáo gì cho Happy.Live cả.

2 Likes

2 Likes

Đọc mấy câu này để thư giãn tí nhé quý vị!

2 Likes

2 Likes

Alo, mà hổng ăn thua anh em ợ. :smiley:

Toang rồi!

2 Likes

Thêm 1 anh tôi xuất hiện :smiley:

2 Likes

Sinh ra trong hoảng loạn?

Đã hoảng loạn chưa anh em? :smiley:

Khi nào thấy hoảng loạn thì bắt đầu múc được nhé anh em.

Mãnh hổ kiên nhẫn đợi con mồi :stuck_out_tongue:

2 Likes

Tự nhiên BCG làm liên tưởng đến Q đại hiệp :smiley:

2 Likes

Đúng là xong rồi thì nói gì cũng dễ anh em nhỉ.

Giờ này anh em còn thở không?

Kết nối tí để có thêm động lực nào.

2 Likes

2 Likes

Người dân gửi ngân hàng trên 15 triệu tỉ đồng, cần phục vụ đắc lực cho sản xuất kinh doanh

image

Chiều 5-8, Thủ tướng Phạm Minh Chính làm việc với lãnh đạo Ngân hàng Nhà nước và lãnh đạo một số bộ, ngành về điều hành chính sách tiền tệ.

Theo báo cáo của Ngân hàng Nhà nước, trong 7 tháng năm đã triển khai đồng bộ các giải pháp tạo điều kiện thuận lợi cho doanh nghiệp và người dân tiếp cận tín dụng. Từ đó phục hồi sản xuất, kinh doanh, tăng khả năng hấp thụ vốn, thúc đẩy tăng trưởng gắn với ổn định kinh tế vĩ mô, kiểm soát lạm phát, bảo đảm an toàn hoạt động hệ thống tổ chức tín dụng.

Đọc bài gốc tại đây.

2 Likes

Nước cờ kinh quá!

3 Likes