❤️ The King is returned 😁

, , , ,

image

Lên tầu thôi anh em,

Anh em chiến hữu của Tư Mã Ý đâu hết rồi.

Xung phong thôi!

2 Likes

Chúc mừng anh em F0 theo Tư Mã Ý đã bắt đáy thành công.

Tết này sẽ có bánh trưng mặc dù chị hằng không phát quà trung thu thì anh em F0 chúng ta cũng đừng buốn nhé.

Cotana là một cổ phiếu tốt, hiện chưa tăng được. Kiên nhẫn đợi em Dung hàng lởm bán xong cả tính nhá. Cả họ nhà em đấy cầm cũng nhiều cổ phết, chăc gần 10 triệu đấy. Để em đấy đên lên khả năng về 20 rất cao, dù sao anh em theo Tư Mã Ý đã chốt lời khá đậm vùng 32-35 cũng an tâm thư giản rồi.

Một lần nữa chúc anh em đã bắt đáy thành công.

2 Likes

Bức ảnh này được tôi copy trên mạng internet. Nó là nhân chứng lịch sử mà cây cầu long biên đã chứng kiến các sự kiện lịch sử.

1 Likes

Đây là bức anh đẹp tôi cũng copy được trên mạng. Nó cũng là ngôi nhà mà tôi mơ ước. Hy vọng trời phù hộ cho tôi luôn khoẻ mạnh và tốc độ già đi chậm lại để tôi kịp thực hiện giấc mơ của mình.

Chắc cần khoảng 1000 m2 để hoàn thành giấc mơ này!

Mặc dù so với các shark thì giấc mơ của tôi khá nhỏ bé, nhưng sự thực tôi chỉ mơ ước nhỏ nhoi thế để có được một không gian yên bình để gặm nhấm nhưng gì đã trải qua của phần đời còn lại.

Chúc mọi giấc mơ của các bạn đều trở thành hiện thực.

1 Likes

Lên tầu nhé anh em F0.

Hãy luôn sát cánh cùng Tư Mã Ý nhé.

Tiến lên, MÚC!

1 Likes

Lái đè chán Cotana rồi lại đẩy lên dụ nhỏ lẻ lào vào à?

Anh em F0 đội của Tư Mã Ý kiên trì đợi hết tháng 9 này nhé anh em.

Chúc anh em đón trung thu vui vẻ nhé.

1 Likes

Hôm nay kê cao thế mấy anh, bán quách đi cho nó sàn :smiley:

1 Likes

Không cần phải vội, cứ bình tĩnh. Phiên bắt đáy hôm qua đã kiếm được vài % nho nhỏ rồi thì anh em cứ thoải mái đợi đi.

1 Likes

Lấp xong Gap rồi, phóng thôi :smiley:

Anh em F0 đâu hết rồi, chuẩn bị theo hiệu lệnh của Tư Mã Ý nhé :stuck_out_tongue:

1 Likes

Hỡi các chứng sỹ, chúng ta hãy chuẩn bị kho súng đạn đầy đủ để cùng nhau bước vào trận đánh mới.

Phiên hôm qua có thể nói là một phiêu khơi mào rồi!

1 Likes

Tiến lên,…

MÚC!

1 Likes

Buồn nhỉ, hiệu lệnh hôm nay của Tư Mã Ý chỉ còn 6 F0 theo dõi thôi sao :sob:

Anh em đâu hết rồi, đạn dược đã chuẩn bị đầy đủ chưa?

Vị trí chiến đấu thế nào?

MÚC thôi!

1 Likes

image

Cập nhật tình hình tại mặt trận cho anh em theo dõi nhé!

1 Likes

Để đầu tư thành công và chiến thắng thị trường chỉ cần theo dõi mấy cái page của Tư Mã Ý là đủ rồi.

:smiley:

Chúc anh em nhiều may mắn!

1 Likes

Vừa lòng anh em F0 nhé, MÚC tiếp!

1 Likes

Vào F247 một thời gian rồi mà giờ mới biết đọc tin nhắn. Đúng là già rồi thì thường lẩm cẩm.

Chúc em đầu tư nhiều may mắn nhé.

Hy vọng những thông tin anh cung cấp giúp em kiếm được lợi nhuận trên thị trường chứng khoản.

1 Likes
1 Likes

Oánh cổ đất cần tầm nhìn xa tí, tốt nhất 10 năm. Gần tí quá sợ bị ngạt sữa đó anh em ợ :smiley:

1 Likes

Anh em đã thấy quả lấp Gap uy tín chưa?

MÚC!

1 Likes

Tây cay lắm, sắp phong Hậu cơ mà :smiley:

1 Likes