Theo A7: Vì sao nói bán danh dự mà vẫn mất tiền?

Thăng cò đất lừa đảo Minh Trần.kkk. :laughing:

1 Likes

Đâu mới chụp cccd đó bác :)))

1 Likes

Tôi nói thật nhé! Người có học thật sự là người biết nhận ra sự ngu dốt nhất của mình để sửa và tiến bộ mới là người có ích cho xã hội. Chứ còn cậy mình bằng cấp nhiều mà không bằng người lại đi đố kị, bôi nhọ, vu khống người hơn mình thì nên đốt hết bằng đi là vừa!

2 Likes

Bảo sao nó anh hùng mõm thế

9 Likes

Nó mạo danh.lối viết,độ ngu,kiểu lừa đảo có 1 không 2. :laughing:

5 Likes

Em giờ mới biết kkk

2 Likes

Thằng bệnh !

1 Likes

A7 theo em thì k nên chấp nữa ạ! Mình k chấp người cùn với người k bằng mình! Nói đến đây thôi thầy ạ! Ae nó hiểu dc thì nó ấm vào thân còn k hiểu dc thì thời gian nữa nó nhìn thấy CEO, DIG, L14 nó chạy 1 mạch nữa là nó tự hiểu!! Chúc Thầy luôn mạnh khoẻ còn chim lợn cho nó hót bay tí cho thi vị cuộc sống!!!

6 Likes

chả hiểu ông này viết cái l gì

1 Likes

A7 đầu tư hơn 10 năm nay danh mục lúc nào cũng public và nó tăng vài chục đến vài trăm lần và chưa ngừng tăng, thằng chủ pic có dám pr 1 vài cổ phiếu cho a e họ kiểm chứng ko. Đã show mặt rồi, thì show năng lực luôn sau anh em nó dễ tìm và dễ nhớ, dễ gọi.

14 Likes

Do chú nhắc gián tiếp đến Anh. Anh trả lời chút nhé không Chú nhầm.

Anh chưa có Tuổi, Tầm, Tiền để được làm Đệ tử của A7, Đệ của Đệ A7 anh cũng chưa xứng.
Với Anh ai dạy Anh kiếm được tiền là Anh tôn làm Sư phụ, Sư tổ… trừ việc thất đức và vi phạm pháp luật Anh không học.

Mr Quyết bị bắt hình như cũng chưa thấy ai chửi bới và dọa nạt kiểu như Chú, còn Mr Q sai có Pháp luật phán xét, người nhờ Quyết kiếm được tiền cũng lắm và người mất vì Quyết cũng nhiều. Nhưng sân chơi, tự làm tự chịu.

Trên Diễn đàn này rất nhiều Cao thủ, Đại ca… Ai anh cũng muốn học, muốn làm “Đệ tử”, tuy nhiên “Sư phụ” nào có có nhận Anh hay không lại là chuyện khác. Đừng vu cho A là “Đệ tử A7”, vì Anh chưa bao giờ được gặp, kể cả ngoài đường cả.

8 Likes

tung tin giả, gây rối loạn tâm lý các nhà đầu tư, bán tháo, thị trường sụp…có khác gì Q không nhỉ?

1 Likes

Mày khoe mày học nhiều cho bố hỏi 1 câu.
Cổ của ông Buffett cũng lãi nhờ đầu tư tài chính( như mày sủa nếu ko có là lỗ) mà tăng trc hàng trăm nghìn lần.
Thế ở VN nếu có người đầu tư tốc độ trung bình 10 năm qua gấp 20 lần ông Buffett thì cổ có tăng đc ko ku??

11 Likes

Hừm, nếu muốn tranh luận về chuyên môn, về thế giới. Tôi đã tranh luận với anh lâu rồi, chứ đâu cần phải đến bây giờ. Có nhiều bạn rất giỏi ngoài kia để tôi thảo luận. Sao phải tốn thời gian với mafia đường phố?

1 Likes

nói thẳng nhé, đéo đủ trình. :grinning: :grinning: :grinning:

6 Likes

Ko muốn mất thời gian. Viết bài về ông đấy ăn đb à ông chú?

2 Likes

Cứng họng hả ku.??
Munger từng nói chưa gặp ai nhân 80 lần sau 10 năm. Bố đây 8000 lần đó con

14 Likes

Tóm lại là cút, biến, xéo. Mất thì giờ.

2 Likes

M có bị vấn đề j về não bộ ko? Tự nhiên chim chuột hàng của a7 giờ chuyển sang công kích ah??

1 Likes

You made me laugh outloud. Can you discuss in English? I want to make sure that you know it’s me Hoang Tung Thien. OK, I understand you may use stupid words, right? Dịch là: Anh làm tôi cười vỡ bụng. Anh có thể thảo luận bằng tiếng Anh chứ? Tôi muốn chắc chắn rằng anh biết tôi là Hoàng Tùng Thiện. OK, tôi biết rằng anh sẽ chỉ sử dụng từ ngữ dốt nát.