Theo A7: Vì sao nói bán danh dự mà vẫn mất tiền?

:relieved: nó cứng họng chơi tới english r ae ơi

1 Likes

Ngu bỏ mẽ còn bày đặt

1 Likes

già đầu 2 thứ tóc mà ngu như con bò,đánh còn thua bọn 9x,đm tk lãi đc 5% cũng show lên khoe cười phọt cả rắm,trình m giờ thua bọn trẻ đánh,đúng là thằng ngu cứ khoe cái ngu ra cho thiên hạ nó ỉa mõm m,ngu lol

1 Likes

Cười ỉa! Thằng cãi cùn

1 Likes

Ông này bữa lập pic chim lợn cổ bds, định giá cổ bds bằng P/E xong bị AE đầu tư bds vào giáo huấn cho nên cay cú bữa giờ đây mà.

1 Likes

thằng này giả mạo cả thân phận người khác, sống chui lủi như con gián. số phận mày sẽ gặp quả báo.

1 Likes

Đéo hiểu t lol này mọc ở đâu ra vs mục đích j. Dm dị vãi nồi. Học lằm học lốn

2 Likes

Ở đâu có thằng 7, ở đó có tiếng sủa.

1 Likes

Hoàng Tùng Thiện - HBC | CafeF.vn Chủ thread đây à

1 Likes

về mà đỡ thép HPG của mày đi, mô hình cầu trượt rồi kìa :joy::joy:

1 Likes

7 đệ ruột quyết còi, hỏi thăm sư phụ tiếng nào chưa?
Thôi tao đi bán giấy số đây.

1 Likes

em thấy chẳng ai dại đi đưa hết học vấn, nơi công tác, thông tin cá nhân, địa chỉ, cccd, … để show lên diễn đàn để mà ng ta đi chửi và đến tận nhà cả. Chắc chắn là ai đấy ghét bác này xong rồi làm trò hãm hại.

4 Likes

Để anh gọi cho trưởng khoa bênh viện Châu Quỳ bế mày vào thôi, chứ bệnh nhân ngày càng có dấu hiệu lịm đi thế này để xổng ra xã hội quả là điều tắc trách kkk

2 Likes

m thấy a7 vĩ đại quá nên tẩu hoả nhập ma à,dở dở điên khùng mẹ rồi,khối thằng vì a7 mà phát điên,giờ lôi cả tiếng anh ra luôn,sắp xếp đồ vài hôm nữa nhập trại tâm thần là vừa,haha

2 Likes

HQC lên đc 100 ko A7

1 Likes

CAO XANH ƠI

Tao ị ra 8 kiếp rồi nó còn moi lên

Đệ mày dơ quá 7. Nhớ hỏi thăm sư phụ quyết nha. Trỏng đang buồn.

Bác kia trả lời đám này kg cần lý lẽ lịch sự gì đâu.

Tao đi bán giấy số hóng tin xem bắt tiếp thằng nào đây. Có báo cho 7 liền để nó nhảy sông tắm chơi.

Beer nha :slight_smile:

1 Likes

Tôi thấy ông Tùng Thiến này như thằng hoang tưởng vậy, nếu giỏi hơn người ta ông cứ đưa ra lập luận tại sao ko nên mua L14, nhà đầu tư thấy hợp lý thì sẽ lựa chọn, cái thị trường chứng khoán này ai ko quảng cáo, ai ko lùa gà, ai ko PR cổ phiếu, broke các công ty chứng khoán, chuyên za ngày ngày phân tích như rót mật vào tai…thế ko phải lùa gà ah. Ông sieucophieu12345 có phải A7 hay ko phải ko quan trọng, quan trọng tư duy, tầm nhìn đúng mọi người sẽ đọc, hiểu và nghe theo, người có tiền mua cổ phiếu đều biết chữ cả, có cái đầu cả nên chẳng ai ngu đâu. Tốt nhất ông nên stop, về nghiên cứu cái thành tựu gì đó cho bằng người ta, lúc đó tự khắc ông nói người ta nghe

5 Likes

đúng rồi bán non L14 xong nó phi cho vài chục lần, tâm thần phân liệt :joy::rofl:

1 Likes

Đồng quan điểm với bác, hắn ta câu trước câu sau điều cố tình nhắc đủ tên họ ra, thách thức A7 là biết rồi đúng ko, ý đồ mượn dao giết người rồi

1 Likes

Lịt cụ mày, ảo vừa thôi. Làm cái gì nó tốt cho đời đi.

1 Likes