Theo dấu chân Cá Mập

đã nói nó k tồn tại đc lâu đâu.

sắp tới sẽ tham gia bằng nik khác

bỏ thế đeo lào đc F

:joy:

Cái phốt “xúc phạm BQT” thì hết đất diễn rồi :grin:

Chắc lập nick clone chửi Mod rồi :rofl:

1 Likes

Khải trốn rồi

Oát con đi hô hào mà ae nghe theo

1 Likes

BQT cũng ko tha, cụ này chiến máu quá.kk

Đụng miếng cơm manh áo chúng nó giãy như đỉa phải vôi :grin:

Thằng bẩn đó tôi cảnh báo lâu rồi nhưng thiên hạ lại bảo tôi ghen ăn tức ở với nó :grin:

gex cuôi phien lệnh mua cũng nhiêu quá a Jean , lực mua cũng mạnhh.

1 Likes

Quan tâm cái kết thế nào ấy?
Nay thủng 20 là xấu rồi!

20 là một ngưỡng khá quan trọng với bất cứ cp nào. GEX khó khăn lắm mới vượt được 20 nhưng nay để mất.

Em thấy VND đấy, mãi có qua nổi 20 đâu?

2 Likes

ngày mai họ nhà a tôi ( tuấn mượt) cỵ thể là VIX. xem ngta giữ hay xả vào đầu

1 Likes

mai hàng gex cũng về khối lượng lớn, e nghĩ nó cũng ngang giá VNd, 2 con này tương đồng về giá

em chốt hết hàng rồi. có mỗi 10k KBC. mớt block vé đi du lịch đà nẵng. sang tuần ngồi soi tính tiếp các cụ ạ. nhảy nhót làm gì nhiều béo công ty ck

uhm anh nói bữa e cũng tháy đúng, con vnd định lên gân 20 e canh, mà lúc nó tăng sướng quá quên mất … cần thời gian tích lũy thêm sẽ vượt mạnh thôi , giông nhu Dig nó cũng dập dìu chán cái ngưỡng đó rồi mới phi

1 Likes

uhm bác mua bán chắc tay nhỉ? nay vix về hơn giá bữa e bán rồi nhưng chưa xem xét lại nó, chờ tích lũy thêm

2 Likes

Hôm nay thanh khoản thấp, chưa đến 17k tỷ. Tây vẫn bán ròng khá mạnh khoảng 460 tỷ

Giai đoạn này mặc dù chỉ số tăng nhưng lại khó kiếm ăn hơn giai đoạn VNI đi ngang :rofl:

3 Likes

thôi VIX nếu dưới 10 thì nhảy vào đu, khoảng time này khá nhảy cảm. chỉ mua 1 mã lấy vị thế. còn đâu. trích 1 ít tiền lãi đi hưởng thủ. ko sờ tresst đó bác. lại đu đỉnh thì ngồi tiếc. giá như…@@

3 Likes

Nó cố tình đấy. Nó kiếm đủ rồi nên té

Chuẩn bác, nên chiều chuộng bản thân chút
Mấy em gái Đè Nẽng cũng hay ho phết :grin:

1 Likes

:rofl::rofl::rofl:
Mấy thằng bợ đít thài khai lùa gà đang chửi tao kìa :grin::grin::grin:

uh đung rồi, e dự tính cuối tháng bác ah, chăc cũng trước bọn kia thôi…dẫn lũ nhỏ đi du lịch nạp năng lượng đi nào

1 Likes

từ tết ra đến giờ bác đi mấy vòng rồi. giờ ko nghỉ ngời mà nhảy vào cú đấm ăn sôi. lãi chắc chỉ lên 5-7% mà nó chỉnh cho 30% mà còn full magin nữa thì. nhanh toang lắm