Theo dấu chân Cá Mập

rồi rồi, thấy có trùng ý tưởng nhẹ rồi, vậy là phán đoán của mình cũng thấy tạm tạm rồi. ai mua cứ mua , ai bán cứ bán tùy duyên lành

bác j bác ý khuyên rồi. có tiền trong tay thì ko thiếu gì cơ hội

2 Likes

TT vẫn ổn mà, còn rất nhiều dòng cp chưa tăng là bao.
Chỉ là khó hơn giai đoạn trước thôi, tuy nhiên đoạn gập nghềnh này sẽ sớm qua khi KQKD quý 2 dần lộ diện

2 Likes

tt hiện giờ thì vẫn ổn. nhưng để ăn đc tính theo vòng thì ko thể ngon như từ đầu năm. nên ace nào vào lệnh cân nhắc. chứ tầm này bác nào còn full magin thì…

đoạn này cần cân đo đong đếm đó, bữa giờ e mua mấy lần để ý con nào căn ke thì co xanh, con nào mua vô tư là về tk đỏ,. chắc cũng chờ mặt bằng giá mới lên đều rồi tàu sẽ chạy tiêp thôi

1 Likes

con KBC bác có thể mua lấy vị thế. múc khoảng 10% tài khoản thôi. còn đâu bác cứ đợi ra hết BCTC rồi ngồi soi lại sau. chứ TT này ko sập về dưới 1k cho ae mình gom hàng đâu.

ngày trước có cụ A7 hay khoe là kim cương trong cát. thì cứ ra báo cáo là biết ông nào khỏe ông nào yếu biết ngay. chứ tầm này nhảy vào múc thì 50/50

Cuối tháng 7 mới có kqkd quý 2 phải kg bác Jean?

1 Likes

mua KBc rồi, bữa qua mua giá tốt hơn a đó, nhưng nay mua thêm thành cao hơn , nhuwg e nghĩ triển vọng KBC cũng tốt đó với nó tăng có sự điều chỉnh nên có chỉnh cugx ko thiệt hại nhiều
còn lại hàng sẵn vân còn chưa ra

1 Likes

em xuống tàu từ tuần trước và hôm qua xuống hết. giờ tài khoản còn đúng KBC.29.65. mua lấy vị thế. giờ thi thoảng mở bàng xem cho vui chứ cũng ko mua bán gì

1 Likes

gợi ý cho ae ít mã đi bác
Ck chắc bctc là chắc chắn ngon rồi nhỉ ?

1 Likes

uhm, cố gắng học theo mọi người bản lĩnh và lý trí hơn 1 chút là đỡ mất mát. cứ gà mờ rồi adua theo cứ ôm rồi cầm rồi ko biết người ta chốt lúc nào…
hôm qua tôi co vao pic kia có nhóm người thì khen ngon cổ phiếu đẹp nhưng tt động là họ bán giai quyết dứt khoát rồi mới báo anh em vừa bán giá cao, mua ngay giá thâp sàn …

1 Likes

còn những anh chị em gà mờ thì chẳng biết xử lý thế nào? ủa anh bán lúc nào nhanh quá vậy, k thấy báo, rồi đên khi thấy báo thì giá sàn sao bán mà mua, haaaa …nên tôi out ra ngay chẳng học được gì mà nhiễu loạn thông tin

1 Likes

em đầu tư từ năm 2018 mớ đầu vào. đúng đoạn mỹ trung oánh nhau thương mại. cũng vào mấy nhóm hô mua hô bán. lơ ngơ mất bố nó gần 2 lít. sau giữa năm 2019 bỏ. sau đầu 4/2020 quay lại vào đúng đên tháng 12/2021 xuống tàu. x5. gỡ đc cái 2 lít kia lại thêm 1 ít oánh đến tận bây giờ. tốt nhất bác đừng vào nhiều nhóm. em khuên thật

2 Likes

kinh nghiệm xương máu là chốt lãi ko bao giờ là sai bác ạ. còn tiền thì ko thiếu gì cơ hội. vào sau nhưng đi tiền lớn là ăn lồi mồm bác ạ

2 Likes

hi tôi thoat hêt nhóm cty ck , tt lên mua bán loạn cao cào, tt xuông thì cứ bảo múc , chỉnh đến đoan muc mà ko thấy bảo thoát ra, đến ngưỡng hêt magirn rồi thì callmagin haaa, rồi từ đấy ko vào nhóm nào cả, theo các anh trên F rồi ngâm cứu đỡ mệt đầu

1 Likes

:joy::joy: hàng a.Tứng hôm nay ae vào nhặt nhạnh nhiều, đu nhiều, cuối phiên ngộp, vol cao :joy::joy:theo quan sát của gà chưa nên nhặt, còn dập dìu chán chê…ttin nhạy cảm tốt nhất nên tránh bảo toàn nav :shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

2 Likes

đà nẵng thẳng tiến gà chọi.

1 Likes

Hiện bắt đầu có những dự đoán rồi

Khoảng giữa tháng 7 sẽ ra ồ ạt đấy

3 Likes

Anh bảo chốt chúng nó bẩu anh chim lợn đấy :grin: