Theo dấu chân Cá Mập

LẠI A TÔI. MẮT A SÁNG. DÁNH A HIỀN. NỤ CƯỜI A TỎA NẮNG

Trích dẫn

:joy::joy:VIX tin đồn nhảm,68 trẹo về chiều nay mà em nó cuối phiên vẫn xanh :lying_face:ý các anh là sao :joy::joy::shamrock::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman: theo dõi tiếp 2 phiên cuối tuần :surfing_woman:

Vẫn nên tránh VIX: còn nhiều mã CK hay ho hơn chứ?
Trên sàn có thiếu cp đâu mà cứ quan tâm mấy mã dính thị phi?

ĐHĐCĐ thường niên 2023 của DIC Corp (DIG) bất thành, cổ đông tham dự chỉ chiếm 36,91% tổng số cổ phần có quyền biểu quyết

2 Likes

Trong tháng 7, Gelex dự kiến nhận về 222 tỷ đồng cổ tức từ Cadivi khi nắm giữ 96,46% vốn tại đây.

1 Likes

Vgc đag tươi bác nhắc cái héo luôn! :)) hnay t bán đc aps r, k hiểu ân nhân cứu mạng là ai mà dám mua tầm lày? :-s

2 Likes

NVL nay giao dịch hơn 1k tỷ, tốn tiền quá.hic

1 Likes

chuc mừng chú , chắc đặt sớm lắm mới co ân nhân cứu

1 Likes

ĐÂY MỚI LÀ ĐIỀU ĐÁNG CHỜ ĐỢI!

3 Likes

DIG mà họp cổ đông mà xịt khả năng phiên mai rơi. về quanh 15-17 là e múc

1 Likes

DIG có hỗ trợ mạnh tại 20

Một cp thông thường sẽ điều chỉnh khoảng 10-15% từ đỉnh gần nhất thôi!

2 Likes

thầy e bảo là cổ phiếu tốt như DIG thì phải 500k là rẻ lành. cơ mà đợt này e đang cầm khá nhiều tiền lên nếu đợi đc nó mà bull charp mà về quanh giá 15-17 múc thì ối zồ ôi.

Trích dẫn

Ko hiểu thằng Nhà báo nào lại chui vào pic mình lấy tin nhỉ?
Lạ quá cơ :grin:

đã đu và chốt. chốt xong 14h30 bác trà rút phí cắm. hôm đó hên.

1 Likes

bac chót quá giỏi , nhiều nguoi đoạn đó cứ hò hét quên mất ko cần chốt lãi mới dau… e cũng trong tình trạng hò hét cp se lên 90-xứng đáng 100 mà mình đâu biết bên trong.
nên a Jean đợt này giảm xấu thì bảo xuống đẹp thì bảo lên… cứ ôm kiểu sống chết cuối cùng lại quên mất mình chết từ lúc nào…

em chốt phiên sáng. xong chiều bác trà oánh quả ối zồ ôi. cũng hên.kkk mà bolock cơ giwof lãi có 5% khoe này khoe khác. chả bù cho 2 năm trước. hajjz

CK đơn giản như chuyện quan hệ Nam - Nữ ấy em: Xìu thì tụt xuống mà cửng lại leo lên :grin:

Đã xìu mà ko chịu xuống thì có ngày Thượng Mã Phong :grin:

khoe là để thu hút ndt về với họ, đó là nghề nên phải thế thôi, không khoe thì làm sao có đội…làm sao có phí có tiền hoa hồng , đó là thủ thuật ,hii
tôi vẫn giữ quan điểm cứ lên cao thì chốt đơi giá tốt thì vào hoặc canh mua bán trên chính cổ phiếu, ko ôm sống chết 1 nơi nào nữa,

1 Likes