Theo dấu chân Cá Mập

Hô hào đến lúc ae đu đỉnh lại tội họ. Ngu dốt+ nhiệt tình bằng phá hoại đó

1 Likes

a ga choi dự tính dòng nào sẽ tốt trong quý 2

1 Likes

Thiên tài TA xuất hiện rồi: chờ về 900 :grin:

Chim. Sẻ thì sao hiểu kiến thức của đại bàng. Ít nhất về vùng 1000 xấu là đáy cũ. Chú em 2k7 à

rồi xong pic lại sôi động nữa rồi, thôi né tránh đạn bay đây

Tự phong mình là Đại Bàng, rồi Thiên tài TA :grin:

Nhớ múc thêm nhiều vào full margin nha. Để 2 tháng sau biến mất khỏi f vì quá nhục

Để xem ai biến :grin:

2 Likes

Nếu tt ko điều chỉnh về vùng 1000 hoặc thấp hơn. T sẽ ko bjo lên f nữa. Còn ko m cũng nên xóa acc đi ok?

1 Likes

■■■ có cái acc nào tương đương thì tao cá chứ ■■■ lấy thân phận giẻ rách của ■■■ đi cá với tao e ko hợp lý lắm :grinning:

2 Likes

Acc tự like tự tim có gì tự hào đâu ku cháu 2k7. Ko dám chơi thì nên ngậm miệng lại và chờ tt trả lời

dưới 1k tao xóa níc.

Đi xin tích xanh xong. Bị xóa trong nốt nhạc quá nhục

tạm biệt con đường mở lớp lùa gà.
@bondon1234 ,@dang bạn đừng giã xuống dưới 1k nhé

1 Likes

chào bác Jeanvandamme khõe không bác?mong bác cho mình ý kiến về con HT1,mình đang cầm em nó giá trên 16 ạ.

2 Likes

:joy::joy:ckhoan trước; mua dần dtcong, vlxd… nói chung rất nhiều mã ngon :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

1 Likes

Khi nào anh Cáo được lên gạo cội, chuyên gia, có nhiều thành viên tham khảo hỏi han, có số có má trên f hãy nc với anh chứ như tầm hiện tại nó cắc ké quá :grin::grin::grin:

2 Likes

HT1 vẫn ổn nhé
Nếu thủng 15.6 thì nên xem xét tiễn

1 Likes

Phiên hôm nay tuy VNi giảm mạnh nhất trong vài tháng trở lại đây nhưng có một vài điểm sáng đó là thanh khoản thấp và Tây mua ròng phiên thứ 3 liên tiếp.

Ngoài ra, phiên hôm nay VNi chỉ bị dính cú “hồi mã thương” vào cuối phiên để phục vụ PS là chính (do mấy phiên trước TT toàn được kéo vào cuối phiên, hôm nay thì ngược lại :grin:)

Do vậy, VNI có thể sẽ tiếp tục chỉnh thêm vào sáng mai là xong!

3 Likes

Nằm mờ à, đang con đg lên 1200 rồi 1300 đó

2 Likes