Theo dấu chân Cá Mập

Sang năm lên 2500 nhá, phạm Tuân vào vũ trụ

2 Likes

Cảm ơn bác,chúc sức khỏe và thành công.

1 Likes

hê hê thế mà mới có người vào bảo rơi về 1000, nếu ko xóa nick sợ quá sợ quá

Gọi cội như bé 2k7 thì cho a ko làm đâu

Mai chỉnh là xong, ý là mai chú em múc thêm full hàng full margin fk nhỉ? Để chụp lại màn hình khi nào vni về 1000 t post lên. Cho thiên hạ thấy

Vĩ mỗ đang ngon tầm này mua vào cầm lâu tý, chứ cơ bản vs rác lúc này đâu biết được, đang ngon chủ tịch đi tù thì cungc thành rác. Kkkk

2 Likes

ANV có gì xấu chưa bác Jean để biết đường chạy?

2 Likes

LCG view có lên kg chứ giá này chưa lên bao nhiêu cả bác J?

1 Likes

Dự đoán ngày mai cuối quý -25₫

Các bác mải mê lại quên đi cp cti

Cti đc lợi vị trí tương đối gần sân bay long thành, các cty xd sẽ ko thể chỉ chọn 01 nhà thầu cung cấp vật tư mà phải đệ trình phê duyệt 2-3 nguồn mỏ. Đồng thời nếu họ lấy vtu từ 01 mỏ thì số tiền nợ rất lớn, ai se. Đảm bảo ko đòi sớm số tiền đó. Vì thế CTi là thiên thời.

1 Likes

Chỉ có mấy thằng ngáo chỉ số mới quan tâm VNi

Em đang kẹp HAG KSB, full mẹc gin 1:3, anh cáo mỏ nhọn hù doạ làm em sợ vừa đi mua đống bỉm về đấy :grin:

LCG vượt 14 thì phía trước là bầu trời. Nếu mai có giá 12.8-13 thì Full mẹc-gin luôn :grin:

2 Likes

ANV tệ lắm thì về 35 là bật tanh tách. Vấn đề lúc này nó phụ thuộc vào VNI chứ bản thân cp vẫn ổn.

Hàng trăm thằng mang hàng ra táng lấy táng để thì đương nhiên phải giảm thôi :grin:

1 Likes

Chú bé 2k7 mua cả sàn con nào xanh tím là của chú hết ok

1 Likes

Vậy thì ngon quá bác. Cầm hàng giá dưới 35 yên tâm. Đích gần hình như cũng 39 - 40 thì phải.

1 Likes

Đẳng cấp ở chỗ đó :grin:

Chú cứ GATO với anh cả đời ko hết đâu :grin:

Đích đến là 50 đấy!
Xuất khẩu thuỷ sản đã tăng lên bắt đầu từ tháng 5.
Kim nghạch XK thuỷ sản quý 2 cao hơn quý 1 là nửa tỷ đô

1 Likes

Trình của chú khác gì bọn 2k7 a để ý gì mà ghen tị

Anh cáo mỏ nhọn vào pic em thể hiện chứng tỏ đang GATO đấy ạ!
Anh Cáo rất muốn được thấy cảm giác tung hô, được như MrKhoai hay A7 :grin:

Nhưng khổ nỗi số trời đã định là phận anh Cáo chỉ tầm Grap mà thoai :grin:

Mở pic 4-5 phiên trốn mất dạng, nay VNI giảm thì anh Cáo hiện hồn vỗ ngực xưng tên đủ thấy độ hèn mạt ti tiện bần hàn của anh Cáo nếu đứng số 2 ko ai dám đứng nhất :grin:

1 Likes