Theo dấu chân Cá Mập

Đã bán thì canh VNI tăng hoặc cp tăng là bán.
Đã ko bán thì kemeno: làm gì cũng phải tuân thủ kỷ luật!

3 Likes

GEX thủng MA20 rồi.
Mai canh vùng 18.5 xem sao

1 Likes

image
thu quân tiên phong rồi bác ạ. KBC ATC cụ nào xả ác quá. làm tý BOT oánh sóc đĩa.

2 Likes

cái dạng nửa thịt nửa mỡ, lúc đỏ thì bảo để xanh lên có lãi sẽ bán, xong khi cp lên xanh thì lại bảo xanh đẹp chắc tăng nữa, ráng thêm… và nguyên tăc đã bị phá vỡ

ĐẦU TOI CÔNG cứ sáng xanh chiều đỏ ko ăn thua nhỉ .

VNI đang ngay cản thì đố dòng nào break được
Lúc này chỉ nên mua gom thôi vì vài phiên nữa VNI cũng sẽ vượt 1140 thôi, tiền vẫn vào tt ầm ầm thì lo gì?

2 Likes

hii hôm nay lần đầu tiên e ngồi nguyên sáng cắn tay thôi , thấy cp cứ xanh xanh đẹp mà dặn lòng coi chừng chỉnh… nay a bán xanh đẹp đó

1 Likes

Có những cp chỉ để lướt, làm nhiều vòng càng tốt: GEX hay VND đều thế cả!
Thời nắm giữ bọn này qua rồi, khi nào nó đẹp thì lại hold to die :grin:
Còn nó bệnh thì chơi trò lướt lát

1 Likes

bán sạch KBC chia lệnh ra chốt. lãi đc có 3% mới nhặt zép đc HCM. với ý hàng sóc đĩa BOT. giai đoạn này khó kiếm ăn hơn tháng 4-6. :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

1 Likes

Giai đoạn tháng 4-5 có thể x2 TK chứ giai đoạn này chủ yếu kiếm cháo qua ngày :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

mua theo a Gex từ 16, kiểu tt nó cũng nhạy cảm nên người mua còn it giữ lâu, chỉ có ai mua dưới 15 thì chắc k bán thôi , chỉ có mỗi DBC cứ đi lên mạnh

Tuỳ kỹ năng mỗi người mà. Ai lướt GEX giỏi thì làm được 3 vòng rồi, ln tương đương nắm giữ DBC :grin:

1 Likes

quá chuẩn luôn. nhận định thời thế oánh thì ít rủ do hơn. hôm trước báo các bác họ nhà cụ lăng rồi. thế mà vẫn có cụ bắt đáy. đến ạ :joy: :joy: :joy:

giai đoạn nay e thấy tâm lý e cũng yếu hẳn, kiểu mua mà lỡ giá cao hàng ve tk là lỗ là kiểu gì cũng muốn cắt ý… nhưng nếu để lâu sẽ thấy lãi hoạc huề vốn là phải bán liền

1 Likes

Kệ thiên hạ thôi: mình cũng chỉ nhận định theo kinh nghiệm cá nhân. Ai thấy hợp lý thì theo, ko thì cũng thôi chứ biết làm sao đây :grin:

2 Likes

Ai thấy em nên gom HAG chờ ngày bùng cháy.

2 Likes

ôi may cụ ah, cụ ck e hôm qua canh bắt con hang a Lăng mới ghê, may phát hiện kịp thời ngăn cấm ma ko biết có hiệu quả hok??? kiểu qua nó dụ cho qua 7.5 nay về máng lợn 6.8

Em chém đúng cmt thứ 7777 :grin:

4 Likes

nó đánh khó chịu thật, giống như FCN đánh khó chịu ôm khu khu 11.8 đến nỗi ko chịu dc là cắt ngay lúc nó phi ấy

Những cp nặng mông mà đã phi thì kinh lắm.
Đã là “cao thủ” thì bán sai phải tìm cách vào lại bằng được!
Đừng biến mình thành con thạch sùng!