Theo dấu chân Cá Mập

image

cụ VIX nay e oánh ko biết bao nhiêu vòng. còn giai đoạn này đi tiền nhỏ thôi. có tín hiệu tốt là ALL IN

1 Likes

số đẹp quá đẹp luôn, ôi sao nhìn được hay vậy ta

ghê vix giá vốn 4.7 kìa, ôi là trời

BOT tầm này oánh ổn đó cụ

1 Likes

Vấn đề là nắm giữ được bao lâu?
Cỡ như em chỉ được 2 phiên là phắn :grin:

2 Likes

BOT e hôm qua xem lại quốc hội họp thì có bộ trưởng GT thắng báo cáo là đang đề xuất chính phủ mua lại các BOT vì đường quốc lộ nhà nước làm mới ảnh hưởng đến các BOT. nếu phê duyệt đc chắc x3 còn ko ăn nhẹ 30% e mua có ít chơi xóc đĩa thôi
image

1 Likes

em có 4 tài khoản ck mà. yên tâm thi thoảng e lại showw.kkkk ■■■ bác rỏ rãi. :joy: :joy: :joy:

1 Likes

tk nhiều mà nhớ được mật khẩu vào gd cũng giỏi lắm đó

1 Likes

giờ là tháng 7, cũng là tháng săp ra bctc,. thường mua ra bao cao giữa năm hay biến động mạnh vì các cty đều kiểm toán, TT thường hay phản ứng mạnh theo hướng chỉnh … Theo các anh năm nay có thể như mọi năm ko nhỉ/

2 Likes

Các DN bđs hưởng lợi từ dự án sân bay long thành: LCG cũng có dự án

2 Likes

Đèo Cả đã đào xuyên núi rồi
HHV mai vượt 16 ko?

2 Likes

nếu thị trường mà ai ai cũng đoán đc. ai ai cũng bảo chỉnh mà có khi nó chỉnh có 5-7% xong dòng tiền nó lại vào đu tiếp thì lại tăng là chuyện bình thường. vậy lên cứ 50/50. ko phải sợ. VNI 1530 còn đu tức ngực đc. giờ có 1100 mà lại rén. đứng ngoài thì phí lắm. :smile: :smile: :smile:

2 Likes

Đầu tư công hôm nay chỉ có HT1 sáng nhất.

HHV năm nay về đỉnh là sure kèo rùi Jean ơi, kệ nó thôi.

Ai có Cá - Tôm thì giữ
Ai chưa có thì tranh thủ canh xúc:

1 Likes

Đoạn này ĐTC, CK, Lương thực, Bán lẻ
có vẻ ổn hơn cả

4 Likes

VNI đã có trụ đỡ:

2 Likes

Tình hình là f247 có vấn đề: toàn thấy “khách” chứ ko thấy thành viên:
Hình như sau khi bị lùa gà vào APEC thì nhiều thành viên đã chán hẳn

6 Likes

:joy::joy:lúc này túc tắt nhặt hàng là đẹp :joy: trừ họ apec ra, gà đã bảu mấy em fo và các anh thik bắt dao rơi dồi… chưa thấy cửa sáng, hồi kỹ thuật thôi :upside_down_face: chi khổ vậy :shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::beer:

3 Likes