Theo dấu chân Cá Mập

Quá sốc:
https://vietstock.vn/2023/07/tai-khoan-mo-moi-tang-dot-bien-dat-hon-400-ngan-trong-thang-6-830-1085756.amp

1 Likes

VND

Về VND thì phiên hôm nay có nến rút chân khá đẹp. Đội lái ban đầu đánh thủng tiếp ngưỡng MA50 (tương đương vùng giá 17.5) để ép nhỏ lẻ tháo margin.

Sau 2 phiên, khoảng 150 triệu cổ VND được sang tay.
Ai đang nắm giữ ko nên bán vùng giá này.
Nếu muốn bán thì có thể bán quanh ngưỡng cản MA20 tại 19-19.2

1 Likes

SHB phiên hôm nay lên cao nhất 10 tháng
Có thêm cản vùng 14: vượt 14 xúc thêm!

2 Likes

không biết bác đức có nuôi gà không ta? quanh đi quẩn lại vẫn giá đầu năm 2023

hic e bán hêt rồi, còn hàng đợi nốt về nữa tiễn đưa, dù sao cũng la cổ yêu thích vì 1 lý do ko biêt chính thống ko mà no quánh cho sàn là biết như thế nào… thế mới thấy hôm truoc no còn đồn dc cả a Vuuonj cấm xuất nữa mà

bữa giờ e đẻ ý nha, mua cp lỡ giá cao thì năm im đi đâu cũng đua về bờ hoặc có lãi cả, còn chơi t2+5 về hàng đỏ lõm găp thêm 1 hôm đỏ nưa là cắt nữa là hét lãi âm luôn, e bị con KBC va IDi no làm e cắt đi để rồi tiếc luôn

1 Likes

Nhịp này ai lỡ mua sai cp tốt mà đỏ cứ chờ vài phiên sẽ xanh lại, đừng vội bán, ưu tiên nhóm nông lâm thủy sản, bán lẻ, phân bón, hóa chất, còn bđs, ck đã chạy rồi chờ tích lũy thôi

2 Likes

Thiếu ĐTC-VLXD nha cưng

1 Likes

E nghĩ nhịp tới ĐTC VLXD tạm ngưng tích lũy lại thôi

3 Likes

Ko thấy phiên hôm nay sao?
VCG và HSG đều phá cản mạnh
Đây là 2 đại diện quan trọng cho dòng cp đã nói ở trên

1 Likes

Bạn nghĩ sao về bác j :stuck_out_tongue_winking_eye:

Mình thấy ngược lại hơn. Bán lẻ, hoá chất, thuỷ sản … nó đã chạy 1 đoạn khá rồi đấy.

Cầm vật liệu nghe em phán muốn khóc HT1 sảo em?được không?

2 Likes

:joy::joy: bác này lướt khiếp thật :shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

1 Likes

no bi dính phốt nên bán mà anh, ôm nó cũng lâu mà

1 Likes

Ngành đá nó mới bắt đầu vào guồng thu, kqkd ngày một tốt do giải ngân đtc ngày càng nhiều, sân bay Long Thành cũng đang cần lương lớn đá từ nay đến cuối năm và tới 2025.

Giá đá đã tăng rất cao mà còn gần như độc quyền, KSB VLB DHA sẽ bùng nổ

HAX cũng là 1 cp hay.
Target 20.

1 Likes

Hố hố @Giagia1 dạo nài thài lưu lạc phương nao

1 Likes