Theo dấu chân Cá Mập

VCG đang đi con đường tương tự như HPG.
VCG còn 1 cản 24 tương tự như HPG đã từng nhưng ở ngưỡng 24 HPG đã vượt qua nhẹ nhàng (HPG đã tăng 30% trong tháng qua)

Nói về FA, các yếu tố hỗ trợ thì VCG đang chiếm thế thượng phong so với HPG.

Với việc vượt ngưỡng cản mạnh tại 22 thì target của VCG sẽ là 36 - một khoảng rất xa để chúng ta nhắm tới.

Chắc chắn nhóm liên danh có VCG sẽ trúng thầu sân bay Long Thành bởi nhiều yếu tố, trong đó có vấn đề về chính trị và an ninh.

Tuần tới VCG sẽ là át chủ bài: Ai thấy ngon thì thu xếp lên tàu sớm!

4 Likes

Ông có ôm cục ĐÁ xây dựng nào hông. Hôm trước nhìn IDJ chục ngày xám cũng bùi ngùi

1 Likes

LCG cản gần nhất là bao nhiêu vậy bác J?

10 bốn
Qua được thì “phía trước là bầu trời”

1 Likes

Vậy khéo thứ 2 nhấn cái bay qua luôn à bác?

100%

1 Likes

Hình như qua 14 là đường thênh thang?

Kq một số DN đáng chú ý, trong đó có Tôn Đông Á. Có thể HSG NKG cũng có kq khả quan.

Trong khi đó, PDR đại diện cho 1 dn Bđs cũng xác nhận tạo đáy về kqkd trong quý 1

1 Likes

CII

• Mua lại trước hạn 640 tỷ đồng trái phiếu
  • Về tình hình kinh doanh, mới đây, CII công bố doanh thu thu phí từ ngày 1/1 đến 2/7/2023 với 1.262 tỷ đồng.
1 Likes

Vcg mà trúng sân bay thì chắc sẽ có giá 7x trong vài năm tới. Bác @Jean.2007 mucs vcg ko bác

1 Likes

@Giagia1 mucs vcg hbc hay vlb ksb drh hố hố. Vcg thì tuần tới múc full mec. Hố hố.

1 Likes

LCG anh em hôm nay có ai lên tàu cùng e ko…

1 Likes

Lên tàu thôi, còn chờ đến bao giờ?

1 Likes

em lên từ thứ 6 tuần trước rồi. hôm nay có giá đỏ mua thêm cho đủ 30k. ôm thật chặt :sweat_smile: :sweat_smile:

1 Likes

Thủ tướng còn máu ĐTC nữa là :grin:

1 Likes

đợt này thấy bác chính đi rất nhiều đốc thúc tạo điều kiện khơi thông dòng vốn ĐTC đang đọng ở các ngân hàng. giờ ko mua là hơi bị phí :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

Vượt vũ môn:

1 Likes

bác gom đc nhiều LCG chưa. :grinning: :grinning: em mới gom đc hơn 25% mục tiêu đủ số lượng là giữ. chắc cầm trung hạn. hết quý 4.