Theo dấu chân Cá Mập

ngày mai con vợ CII của em sữa đưa e gái lên đỉnh nha… :joy: :joy:

1 Likes

DTD vượt cản mạnh rồi. Nếu kqkd quý 2 khả quan như quý 1 thì em này xứng đáng gia nhập CLB 100

1 Likes

Cuối phiên ATC có lệnh vào cân hết hàng chốt lãi nên VNI “bất ngờ” xanh.

Tình thế thay đổi trong phút chốc —> VNI coi nhue chỉ chỉnh nhẹ trong phiên mà thôi!

3 Likes

Bà con thấy đạp mang hết hàng ra chốt lãi xong giờ nhặt lá đá ống bơ r bác :))

1 Likes

em tinh chắc ko chỉnh quá nhiều đâu

SBT

Với cú kéo trần vượt cản cuối phiên hôm nay thì SBT chính thức vượt cản. Mục tiêu 21-22

1 Likes

Đã bẩu VNI nếu chỉnh thì kệ mịa nó: éo bán :grin:

2 Likes

sao a nhanh thay lòng đổi dạ, phải cho ck cơ hội sửa sai chứ, đấy cuối phiên xanh đẹp hết rồi kkk

1 Likes

CEO phiên hôm nay thủng MA200 nên có thể sẽ kích hoạt 1 loạt phiên giảm kế tiếp. Chúng ta nên rình tới điểm cân bằng để vào hàng!

4 Likes

Thế mới nói em có thằng ck ất ơ là @Lamgiautuchungkhoan :grin::grin::rofl:

ối giời ôi, mới bận xíu mà quay lại xanh ngắt hết, thế là mai họ hàng thì nhau đua nữa rồi

1 Likes

đấy phải để anh ấy sửa sai đã , nói rồi mà

CEO năm ngoái e cũng kiếm tương đối. cơ mà năm nay chắc phải đợi chỉnh sâu. chắc tầm 10-12 e mới bắt đầu nhặt zép các cụ :sweat_smile: mới có tin khu vân đồn ko đc chọn làm đặc khu kinh tế nữa thì. CEO còn gì nữa đâu mà gáy

1 Likes

Thôi nghỉ ngơi tối hóng tin CPI Mỹ :grin:

1 Likes

e mới kêu xe bê tông holcim đổ nền sao mà tăng phê được , mới gôm thêm nữa rồi

1 Likes

theo kinh nghiệm của mình. nếu cầm trung hạn. thì 1 cổ phiếu nên tạo đc 1 cái nền móng tốt. móng càng tốt mai này bay càng cao. còn móng mà nhỏ rồi bay lên nhanh thì xuống cũng nhanh. con CII này theo mình soi là nó đang tạo nền quanh 17.9-18.5. nếu chúng ta đang gom quanh mốc này rồi thì tầm trung hạn ko phải sợ ông nào dọa xả cả. nên cứ năm im và gồng. chúc gái có 1 cái tết có bánh chưng có nhân. :joy: :joy:

còn muốn ăn BDS có con vợ CEO. đang dính tin về đặc khu kinh tết vân đồn. nếu về giá 10 nhặt zép của các con giời ôm kiểu gì chả x3 là ít :stuck_out_tongue: kèo đó thì thơm nhưng có chờ đợi đc ko thôi

2 Likes

CEO chờ sau 19/7 là ngày ko hưởng quyền mua cp phát hành xem thế nào?

1 Likes

Nền móng C2 nhà bác đây: gần 2 tháng rồi

1 Likes

tài khoản kia e gom giá 14 bác ạ. cơ mà hơi ít :joy: :joy:

1 Likes