Theo dấu chân Cá Mập

trước nghỉ lễ 30/4 e nhặt dép của các con giời. khí ấy bị kẹp con DRH. lên ko bán đc lên múc hơi ít C2

1 Likes

Giống SBT tạo nền suốt 3 tháng đấy :grin:

1 Likes

khi mà đã đổ móng bê tông xong rồi. thì bác cũng biết rồi đó. đua chỉ có giá trần với giá xanh mới múc đc. còn ko thì cứ nhìn em nó chạy thôi. chỉnh chắc chỉnh 2-5% lại phi tiếp.

1 Likes

CEO khi nào về Cao Bằng (11) chúng ta đi nhặt zép các con giời nhé. chắc đầu quý 4 thôi

1 Likes

Lý do giảm ép hàng là đây bác nhé.

1 Likes

Hố hố cti đã chạy. Còn hbc tcd

Hcd 3x

Chỉ số CPI Mỹ được dự báo giảm còn 3,1% từ 4,0% trong tháng 5.
Đây sẽ là mức thấp nhất kể từ tháng 3 năm 2021 và giảm mạnh so với mốc 9,1% vào tháng 6 năm ngoái.

Theo Công cụ theo dõi lãi suất Fed, có hơn 91% khả năng ngân hàng trung ương sẽ triển khai tăng lãi suất 0.25% tại cuộc họp tháng 7

Đúng 19h30 giờ VN, Mỹ sẽ công bố chỉ số CPI tháng 6. Nếu thấp hơn con số dự đoán là 3.1% thì TTCK sẽ tăng tốc:

1 Likes

TTCK châu Âu đang tăng mạnh, trong khi tt Mỹ vẫn chờ kết quả cuối cùng:

@Jean.2007 nếu mà giảm còn có 3.1 thì đúng ngày mai ck bốc đầu. HCM của e lại lồi mồm.:face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:

2 Likes

Giảm thấp hơn dự đoán nha: còn 3.0 thôi :grin:

4 Likes

Chứng Âu tăng ầm ầm

3.0%, tung nóc luôn bác ơi

1 Likes

Vậy mai vni mở gap up chắc rồi :heart_eyes:

Quan trọng là Dollar Index tèo, tỷ giá ko còn phải xoắn:

3 Likes

túm lại mai vni xanh hay đỏ nè… nãy giờ comment 3 lần mới đc

1 Likes

Sáng xanh chiều đỏ :face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth:

1 Likes

bung lụa

1 Likes