Theo dấu chân Cá Mập

em bảo rồi. doại ai thôi. trong phiên đạp 8 điểm kết phiên kéo xanh :grin: :grin:

1 Likes

VNi gần 20k tỏi gớm mặt :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::beer:

2 Likes

Mượn tin vịt đạp cướp hàng thôi, vẫn quan điểm là KỆ, Đ’ BÁN =))))

chẹp bảo loanh quanh 17k tỷ thôi mà nó gom hàng ác quá. ko biết ai vừa bị mất zép ko. em múc đc HAG 8.62 :rofl: :rofl:

Lão Đức nổ, trc đây úp gà; cay cạch mặt dồi :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::beer:

2 Likes

bác hơi hay nổ. nhưng về thời thế thì trung quốc nó đang sốt sầu riêng. mà bác e thì… nhà chả có gì ngoài sầu riêng. e chắc cầm tầm đến 10 -14. :sweat_smile:

VIX phá đỉnh cũ hay thật

3 Likes

chắc tin của đệ e báo chắc là thật bác J ạ :joy:

Chắc có gì hay ho

2 Likes

ATC khoảng 5 trẹo; hốt luôn cho uy tín nhở :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::beer:

1 Likes

Sớm thôi e, có phải CT bị bế đâu, sóng dòng mạnh như này e nó sẽ tăng lại

1 Likes

bồ e đang ở trong SHS. chưa biết hàng về có ổn ko. thương em. Puket :slightly_smiling_face:

hom nay các anh đánh thất kinh quá đạp gần sàn STB sau kéo lên

ATC kéo toàn tập

Hình như sắp sóng lớn nên cổ nào cũng có “tin đồn” để nhỏ lẻ tháo cống và Cá Mập đớp hết hàng.

VIX là ví dụ điển hình!

1 Likes

:joy::joy:quá uy tín :joy::joy: qua tuần có mà ối dồi ôi​:surfing_woman:

2 Likes

thôi đi mua panadol với trợ tim uống chứ đuối quá

1 Likes

hốt thật luôn. biết thế hôm qua múc 50k cho đủ số lượng :sweat_smile: :sweat_smile:

1 Likes

VIX đang hình thành mô hình Chén Thánh đó cụ.
Chờ chiều thứ 3 có thể xem xét xúc thêm.

Target 18-19

2 Likes

em cũng đang nghi nghi như vậy. có thằng đệ báo tin là e xuống tàu HCM. để gom VIX hôm qua muc đc có 32k. chẹp

1 Likes