Theo dấu chân Cá Mập

hàng cũ ngày xưa có 15k giá hơn 4 :grin:

1 Likes

Em lại mất hàng à :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::beer::beer:

1 Likes

bác J nói đỉnh vch =)))

1 Likes

Có một bài báo trưa nay đưa tin các khách hàng của STB (tin này có lâu rồi).
Thế là chiều nay gà vịt chạy cả.

Tuy nhiên, khi gà vịt chạy loạn thì chồn cáo cũng nên tìm nơi trú ẩn.
Chờ cho bọn gà vịt chạy bở hơi tai, ko còn hơi sức mà chạy nữa lúc đó cáo, sói mới chui ra khỏi nơi ẩn nấp và kiếm con nào ngon mang về nướng, hấp… :grin::grin::grin:

1 Likes

Hôm nay có nhặt thêm không bác :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

1 Likes

nay có ace nào múc DIG, FTS theo tôi ko ?

1 Likes

em nhặt hôm qua thôi 11.6 hnay bán nốt HCM cơ cấu danh mục múc đc ít hàng bác đức HAG của các con vợ bán

3 Likes

Mấy ngày cuối tuần, ACE nên kiểm tra các thông tin về KQKD của cp mình đang nắm giữ bởi nó khá quan trọng, ảnh hưởng đến giá cp giai đoạn tới!

2 Likes

Gà tôi cứ túc tắt nhặt khi thấy dấu hiệu :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::beer::beer:

2 Likes

Giải ngân vốn đầu tư công 6 tháng đạt 28,6% kế hoạch của năm 2023 (Giải ngân vốn đầu tư công 6 tháng đạt 28,6% kế hoạch của năm 2023)

1 Likes

sấm chớp thì to, mà mưa ko được mấy hạt.kk

1 Likes

CTCP Sữa Việt Nam - Vinamilk (VNM) công bố kết quả ước quý 2/2023 với:

• doanh thu 15.200 tỷ đồng - tăng 1,6% so với cùng kỳ năm trước;
  • lợi nhuận sau thuế ước đạt 2.220 tỷ - tăng 5,6% YoY.

Sau 6 tháng, Vinamilk ghi nhận doanh thu gần 29.200 tỷ đồng và lãi sau thuế hơn 4.100 tỷ - tương đương 46% và gần 48% mục tiêu cả năm. VNM cho biết báo cáo tài chính chi tiết bán niên 2023 sẽ được công bố ngày 28/7.

CTCP Phát triển Bất động sản Phát Đạt (PDR) LN quý 2 ước đạt 282,4 tỷ đồng - giảm 30,9% so với cùng kỳ và lũy kế 6 tháng ước giảm 55,7%.

1 Likes

LCG VCG có tin chưa bác nhỉ ? bọn này lỗ hay sao mà ngâm lâu nhỉ ?

Chưa có nhưng chắc chắn cao hơn khá nhiều so với quý 1

Bọn lái ĐTC toàn lướt ăn line nên bác cũng phải lướt theo hoặc đóng bảng ko xem mới được :grin:

2 Likes

CTCP Lọc Hóa dầu Bình Sơn (BSR) được dự báo có thể thu về khoảng 374 tỷ đồng lợi nhuận sau thuế quý 2 - giảm 96,2% so với cùng kỳ năm ngoái - mức thấp nhất kể từ quý 3/2020.

Theo ước tính, lợi nhuận sau thuế 6 tháng đầu năm 2023 của BSR có thể đạt xấp xỉ 2.000 tỷ đồng - giảm gần 84% so với cùng kỳ.

1 Likes

Dòng Bank nên cẩn trọng bởi kqkd ko như mong đợi và chưa kể…vấn đề nợ xấu.

LPB là cp Bank đầu tiên công bố bctc quý 2.
LNTT chỉ 880 tỷ, chỉ bằng 1/3 so với quý 2/2022 là hơn 2.400 tỷ.

Kq 6 tháng ln của LPB giảm 32% :rofl:

1 Likes

Thép, Đạm…chắc chắn sẽ có kqkd kém

2 Likes

IDC mặc dù chưa có kqkd nhưng các cty con đang lộ dần kq khá khả quan

1 Likes

Em rớt dép rồi anh gà :cry:

1 Likes