Theo dấu chân Cá Mập

hôm nay chắc ngày của bất động roài :smiley:

szc chuyên đánh lấp gap, ko biết sau có quay về ko nữa

Cụ thể là KCN

1 Likes

sấm chốp vẫn nổ đoàng đoàng, mà ko thấy mưa đâu.kk

TT này ai nắm giữ cp tốt thì nên kiên nhẫn. Hạn chế nhảy nhót!

1 Likes

con vợ VIX của em cứ túc tắc thế thôi. :joy: :joy:

Thời đỉnh cao GMC có giá 50 thì giờ dù kinh doanh bất lợi ngắn hạn cũng phải có giá 20 là hợp lý với cổ phiếu cơ bản trả cổ tức cao các năm. Trên sàn này được mấy doanh nghiệp trả cổ tức 5k tiền mặt…và giá trên sàn có 10k. Tức là nếu trả đủ 2 năm thì thu hồi luôn vốn rồi…
gmc

1 Likes

em ít khi vào hàng ko có thanh khoản lắm bác ạ. hàng nào ít ngà cũng phải giao dịch 1tr cp/1 phiên. chứ loanh quanh ngày có 100k thì e ko bõ vào :sleepy:

2 Likes

Thép đi ngang lâu rồi, hnay có break ko nhỉ

Bán lẻ DGW MWG từng có lịch sử tăng giá mạnh không kém HDC, MWG mới tăng 20% từ đáy. Giá đỏ cho các bác tham khảo

tùy thời điểm bạn, giai đoạn này đu cổ phiếu tăng nóng chưa chỉnh cũng ghê răng. Tạm phòng thủ hàng cơ bản mà nó cứ trần thế này cũng ấm

con VIX kéo từ 4 lên 14 kinh dị, không biết Tuấn mượt định bao nhiêu mới vừa lòng để úp bô…

:joy: :joy: :joy:

con này chuyên sào nấu BCTC để đánh cổ VIX, hàng Tuấn mượt kéo cũng điên mà giảm thì còn điên hơn…nên phải tỉnh đòn

oh. thế hôm nay bác cho em xin ý kiến xem hnay lái ngta kéo trụ nào. chứ thấy bác hô kéo trụ từ lúc 1145

Lúc giá 4 nó tung các loại tin đồn, rồi báo cáo xấu để nhỏ lẻ tháo cống giờ giá 14 lại tung tin tốt ra cho nhỏ lẻ đu lệnh…Không biết bao lần nó hốt tiền trên thị trường với bài đơn giản này cả ngàn tỷ một sóng…

1 Likes

VIX này trần 500ace ạ

thực ra đu hàng a mượt thì phải tỉnh đòn. a tôi đã từng keo GEX từ 18 lên 5X và cũng đạp từ 5X về 1X thì khéo. chớm có lệnh to là xuống tàu nhé. ko là ăn bô. còn mua đc giá tốt thì cứ nằm im. đợi các con vợ vào sau

thực hư thì chưa biết nhưng hôm nay hàng anh mượt tiên phong trần :joy: :joy:

1 Likes