Theo dấu chân Cá Mập

tin ra các cụ bắt đầu bán VIX ác thế nhỉ

1 Likes

VNI vẫn rung lắc quanh ngưỡng 1175 điểm : vẫn tình trạng “xanh vỏ đỏ lòng”. TT đang đi theo câu chuyện riêng của từng cp.

Với ln khủng quý 2 và triển vọng 2 quý còn lại thì VIX sẽ đạt ln kỷ lục trong năm nay.

Yên tâm về 2x đó cụ Bàng :grin:

2 Likes

Tây lông phiên sáng lại mua ròng khoảng 140 tỷ

2 Likes

1 Likes

Sugar trở lại rồi đấy!

:joy::joy: ối dồi ôi… xong kế hoạch cả năm :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::beer::beer: Quý này có ktoan nhé, không mông má số liệu nhá :star2::beer::beer:

1 Likes
2 Likes

VIX tầm nhìn e loanh quanh bằng VND thị giá bây giờ là e xuống tàu bác J ạ[quote=“Jean.2007, post:9728, topic:501678, full:true”]
Với ln khủng quý 2 và triển vọng 2 quý còn lại thì VIX sẽ đạt ln kỷ lục trong năm nay.

Yên tâm về 2x đó cụ Bàng :grin:
[/quote]

:grinning:

1 Likes

bác đã nồi mồm chưa[quote=“gachoi2021, post:9733, topic:501678, full:true”]

:joy::joy: ối dồi ôi… xong kế hoạch cả năm :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::beer::beer: Quý này có ktoan nhé, không mông má số liệu nhá :star2::beer::beer:
[/quote]

trái phiếu đã lên sàn :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

1 Likes

Sugar kìa

1 Likes

thép đã tôi thế đấy

1 Likes

Có Tây chiến HPG

1 Likes

em soi thì toàn thấy tây nó hay gom. khi nó gom đủ rồi nhỏ lẻ mình mới vào phân tích khen ngon. thì giá nó cáo ống lên rồi. khi ấy nó xả vào đầu. rồi lại bảo bác long nhà e giải cứu :sweat_smile: :sweat_smile: hajjz

1 Likes

bác e mở gần full lò cao rồi. sắp tới thép sẽ có sóng. còn bao giờ tạo sóng thì e chưa chếch đc công nghệ VA

VIX: tin ra là bán.

Khả năng loanh quanh 12.5-13 mấy phiên nữa

1 Likes

lúc sang e gửi bản BCTC khi ấy giá đang cao e bán 50% giá 13.5 rồi bác à. :joy: lướt đc 18.7% :grinning: :grinning:

1 Likes